รายชื่อผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปี 2564

ชื่อ-นามสกุลระดับการศึกษาสำเร็จคณะสาขาวิชา
นายปรีชญาณ สภาพงศ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวัชรพล วงศ์จันทร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพงศ์พลิน ไชยภัฏปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอนุสรณ์ วันแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวนิพาดา มะเดื่อปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายรัฐศาสตร์ ไชยณรงค์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายณัฐิวุฒิ ศรีเจริญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายประพัฒน์พงษ์ บุญมาละปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายประพัฒน์พงค์ ศรีนวลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสาธิต สุขเกษมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวชุติมา สมอุ่มจานปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวจิราวรรณ แก่นไทยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเจษฎา บุญโตปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวธัญญาลักษณ์ ศิริวัฒน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวธนภรณ์ เชยโสภณปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวสุพัตตา กลีบทับทิมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธรรมวัฒน์ ทองเกลียวปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปัณณธร สบายสมัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนพรัตน์ สมชมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศิวกร นารีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอธิวัฒน์ อุปทุมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภัทรภูมิ ภวะวิจารณ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายรักษิต กันทรนิธิปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนนทวัฒน์ ขวัญแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวอภิชญา ทองมอญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายบรรณวัฒน์ อติวรรณาพัฒน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวิศวกร ชาวนาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจักรรินทร์ โยยาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวภัทราพร ทิมแดงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกฤษฎา โสภาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนะศักดิ์ คนตรงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนพร ตันเสถียรปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศิขรินทร ภูริปัญญานนท์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธีระ ทัพน้อยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนทีกานต์ ยาเขียวปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายทิวา มาลีแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายประภัสสร์ มีเอี่ยมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายตติยะ ถิรพัฒนวงศ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนันทวุฒิ สมคะเนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวเพชรไพลิน ภูป้อมสนามปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศรัณญ์พงศ์ นุชงอนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายรัชพล วงษ์สุวรรณปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเจษฎากร อินทบุตร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนรินทร์ ยืนบุญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสิทธิชัย คุ้มวงษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปรีชา เสมอเหมือนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเจษฎา ยงประเดิมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจตุรพร สมประสงค์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภวัช จิตรประจญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
พันจ่าอากาศโทธนิศร จันจัดปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวธนิตา สอนผาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปกาศิต ก้อนคงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอัณณ์อธิป อินทร์ศิริพงษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกำพล สครรัมย์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธวัชชัย ขะพินิจปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายฮาริส มัสสอิ๊ดปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเอกลักษณ์ คำภาจูมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายกิตติพงษ์ ผังรักษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายฐิติวุฒิ รอบรู้ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจิรัฐิติ สังโนชังปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายทรงชัย ชัยชนะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปวีณ ว่องวิจิตรศิลป์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวจุฑามาศ ภิญโยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวัลลภ อินทรโอภาสปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายตรินภัทร บัวรัตน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวจุฑามาศ ประสพเหมาะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสุขสวัสดิ์ ปัญญาแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
สิบเอกกอบชัย ทองเป็นเพ็ชรปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนวุฒิ จิตพิศาลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภาณุวิชญ์ ทองนาคะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพัณณกร อารินทร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศรัณย์ ณ บางช้างปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนฤดล แสงจันทร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสรวิชญ์ ทองใบปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสัณหณัฐ วงษ์เสนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพรพิพัฒน์ ผาสุขปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภธัช ชมเชยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสิรภพ อยู่สุขปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอภิสิทธิ์ ไข่ธาราปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายพงศธร ทองคงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายสุวิทย์ พันธ์มั่นปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายไกรวิชญ์ ทองขาวปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
สิบเอกวิริยะ บทกระโทกปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
จ่าอากาศเอกกิจปวีณ์ สะมะทองปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนวัฒน์ บุตรรักษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธีรวัฒน์ ทองแม้นปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนัฐวัฒน์ น้อยอ่างปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายอานนท์ สาลีนนท์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายภูวเดช ประตูแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวงศกร คล่องคดีรัฐปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวีระยุทธ ณ น่านปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเกรียงไกร อ่อนศิลาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนวิชญ์ แสงวิมานปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายปฏิวัติ อักษรศิริปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายรชา เพริศพิพัฒน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นางสาวกุลธิดา ศรีเผือกปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายจิรศักดิ์ บุญจงรักษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายเหมวัต เย็นทรวงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายวีรยุทธ ตามภานนท์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายศุภกร เอี่ยมอร่ามปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายธนิศรุจ กนกยุราพันธ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า
นายนาตการณ์ อุ่มอ้นปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายชัชชัย ฟักทองอยู่ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายสิริวัชร ชูติวาสปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นางสาวชมพูนุช ยังแหยมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายหรินทร์ แก้วแดงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายสิทธิพร สนิทนอกปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายธัญพิสิษฐ์ บุญยิ่งสถิตย์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายปรมี ฉายจรรยาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายอภิเดช นิลคล้ายปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายกษิดิศ บุญญะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายกวีพนธ์ สรรพคุณปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายวุฒิชัย ไหลทาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายนิติวุฒิ ยันชัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นางสาวฐิติมา น้อยพลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นางสาวศิริกาญจน์ น้อยพลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายอานนท์ โหบางปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายภูมิพัฒน์ รัตนะวงศ์สิริปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายธีรุตม์ สุปฏิปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายกมลภู ผลปฐมวัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายเอกรินทร์ สุขอินทร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายเพชร พรหมเรืองปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นางสาวพริมา มิรัตนไพรปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายสิริวัส ธนกิตติ์จีรกูลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายขจรศักดิ์ เอมสมบูรณ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายนพพร ส้มฉุนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายอชิตพล นาคพันธ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายอานนท์ คำปินใจปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายสุริพงษ์ ไทยเจริญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายอาทิตย์ อุ่มอ่อนศรีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายนิติพงษ์ สงวนทรัพย์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล
นายประจักษ์ ภาพันธ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวันชัย เพชรมณีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายมงคลกานต์ คำปันปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายธนาวุฒิ ตันดารีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสุทธิชัย โชติธนาวิวัฒน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอดิศักดิ์ รุ่งสุวรรณปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายธนากร ทองมากปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายบัญชา โชติช่วงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวชุติมาศ หงษ์ป้องปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวศลิษา แสนสร้อยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสิริพงศ์ พิมากุลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายจิรวัฒน์ เพ็ญศิริปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายณัฐพล ชูเจริญผลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวชฎาภรณ์ บุตรมณีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายชินธิป เจริญวรรณ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวกัญญารัตน์ หนึ่งด่านจากปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวุฒิประทีป ป้อมคำปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายธัญพิสิษฐ สุวรรณบุปผาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวุฒิพงษ์ ปัญญาดีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายกฤษดา ดิลกชาติปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอรรถพล เจริญผลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวปวีณา พิศเพ็งปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายนัฐพร บำรุงสุขปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวบุษบา ประทุมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวญาสุมินทร์ ไกรพงษ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวตะวัน ไกรเเสงหิรัญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวสุทธิภัค สุขเกษมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายเจตเทพ ศรีทานันท์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายณัฐปิยะ จำปาเงินปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศตคุณ รัตนวงศ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายเอกชัย นารีน้อยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวภัควัลย์ กระสีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายทนากรณ์ ปิยะนาครปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายนรุตม์ ชุ่มวรรณ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาววิรันดา ชัยลังกาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอมรเทพ ดวงสุดาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาววีรดา จันทร์เกตุปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอทิวรา เขื่อนคำปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายภควัน วรฤทธิ์ฤาชากุลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอรรถพล สินธุยะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวศศิธร ศรีสุขปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสิทธิพร สุขอยู่ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายมานะ สุขนิรัญปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายชัยชาญ ฉ่ำสมบูรณ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวรภัทร แสนชมภูปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวีรวัฒน์ บุตรสาพันธ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวรวุฒิ อัจฉริยแพศว์กูลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวอาภัสรา พาณิชย์นุกุลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายภัทรกร จันทร์ปัญญาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายณัชกฤษฐ์ สุขสวัสดิ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายกันตภน บุญยิ่งปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวปภัสรา ยศเทียมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายภาคภูมิ พิลาวันปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวเมธิณี ดวงชื่นปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวิษณุ ศรีนาคปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายฉัตรชัย พูลหอมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวสาวิตรี พิมสอนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายธนดล สิงห์ไสวปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายต่อตระกูล นิลดีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวแพรชมพู พัฒนาวงศ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายทรงกลด ศรีสุพรรณปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศิวะพงษ์ ปลื้มมลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายเรวัตร เหาะสูงเนินปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายพิษณุ ศิลป์สวัสดิ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวอภิญญา หอมเนียมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวกฤษณกันท์ เบญจศาสตร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอภิสิทธิ์ กวีกิจวาทิตย์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นางสาวนารี ศัตรูพินาศปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสถาพร ทองเหลาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศราวุธ สิงหวิชัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสมคิด ฉิมวัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศศิพัฒน์ ทะนันชัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายณัฐชนน งามเขียวปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายชวลิต บัวชูปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสุทธิพงษ์ ตั้งสกุลสันติปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสาธิต วงศ์ฟูปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายณัฐพล รุ่นบงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายกิตติศักดิ์ หนูแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศักดิ์ชัย นฤชัยศิริรัตน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายคมสัน ลาโพธิ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายครรชิต โตตั้งปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายธัชชัย ไชยสุกุมารปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายวรายุทธ เกษรานนท์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายฉลอง สนทิมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายนันทวิทย์ ฝีมือดีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายกติกา ไชยศิริปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายรัฐชภาคย์ เอกวัฒนาเศรษฐ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอภิเดช ดวงจำปาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสายชล สิงหนารถปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสุริยะ มะลิงามปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายวิทวัส ทะนวนรัมย์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายคณิต เอื้องจันทึกปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายภัทรกมล รอดประเสริฐปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายนฤเทพ คงขนปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายฤทธิชัย ด่านสุวรรณรัตน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายจิรวัฒน์ เดิงขุนทดปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายวุฒิพงษ์ วงษ์ชาลีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายทิฆัมพร โกละกะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวสุวลักษณ์ จันคูหาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวพรนิภา มาชื่นปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายปรีชาพล สุทธพันธ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายรชต ณ ป้อมเพชรปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายภานุพงศ์ อภิรักษ์กิตติกุลปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายทีฆทัศน์ ศรีพัฒน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายพิชิตชัย วิเชียรชัยยะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวกุลปรียา ดวงศิริปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายคณิศร ภู่ห้อยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวณัฐนรี แสนอุดปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวจุฑามาศ แก้วฮี่ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวขัตติยา นิดหน่อยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวสุวารี พิมพาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาวโสภิตา หร่ายวงศ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นางสาววณิชยา ตระกูลสูงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายยศวรรธน์ สิงห์หาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายศรัณย์ธร รูปสูงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายศิวัช ขันกสิกรรมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายพลรัตน์ ศรีเมฆปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายอนุพงศ์ สังข์เเก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ
นายสุรพล เรืองรุ่งโรจน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายวรายุส บุญลาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายวสุพล เผดิมอรรถกิจปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายฐานันดร จันตุ่ยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายปฏิภาณ แกรอฮีมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายธนพล สุขสันติสวัสดิ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายฉัตรยฤทธิ์ จันทร์สิริโชคปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายสมชาย ขวาอุ่นหล้าปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายสหัสวรรษ สังข์สีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายพันธการณ์ รามปานปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายชนเมธ เดชเพียรปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายปณัยกร นิลม่วงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายประทาน อ่อนสีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมยานยนต์
นายชวนากรณ์ คำหอมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายเมธา ปุยงามปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายพงศ์พันธ์ ภักดีพันธุ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายฐิติพงษ์ วิริยะปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายพรชัย แปงเครื่องปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายอนุวัต กมลนาวินปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายจักรพงศ์ มากซุงปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นางสาวชลลดา เหลือสาครปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายภูมิภัทร รัตนธรรมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นางสาววรรณวิศา ปุริโสดมปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายณัฐวัฒน์ ชนะชัยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายธัญพิสิษฐ์ เล็กประสารปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายนทีกานต์ ภู่โทสนธิ์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายวัศพล เรืองรัศมีปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายอธิป จิราสิตปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายอภิสิทธิ์ ทับพุ่มปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายชยกร รับความสุขปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายนพเก้า ชูอิ่มปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายชลันธร เจียมทองปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายอติวิชญ์ จันดาแก้วปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายฉัตรชนะชัย เเสนโยชน์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายพัฒนเกียรติ รัตนสุภาปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายกันต์ เพ็ญเขตร์กิจปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายนวปดล ประทุมไทยปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายเริงฤทธิ์ แมลงภู่ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายกรวิชญ์ กิ่งรุ้งเพชร์ปริญญาตรีวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมระบบราง
นายประจวบ แหวนวงษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายศักดิ์ดา ชินวงษาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายณัฏฐวิชช์ โคตรสุวรรณปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายฐิรวัฒน์ สบายแก้วปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวรัญญา สุนทรพจน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายนันทวัฒน์ วุฒิสมบูรณ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายธีรภัทร แก้วพฤกษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายวีระเทวินทร์ บุญยังปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายกฤษณพงศ์ จบสุบินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายธนกร ตั้งจิตมานะกิจปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายวรวิทย์ ขำผาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายอนุสรณ์ ใจเพชรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายพายุพัด เสาธงใหญ่ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายอนุศักดิ์ ใจเพชรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายศุภณัฐ เทพพิทักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวกาญจนาพร อุดมรัตน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวจุฑาทิพ ฮอมณีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวอิสราภรณ์ พืชนะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายปารมี ปัถวีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายอกนิษฐ์ สร้อยทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวขวัญฤทัย แยบไพคำปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นางสาวพภัสสรณ์ ณภาสุริยวงศ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายเชษฐา จันทร์ขำปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการ
นายก้องภพ แพประจักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาด
นายภูรินท์ เอี่ยมมงคลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาด
นางสาวธนวรรณ จริตพจน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาด
นางสาวอาภัสรา พึ่งโตปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวเกศรินทร์ เลิศหงิมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกมลทิพย์ รัตนเนตรมณีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวชฎาพร จางประพันธุ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวศิรินภา สุยะตุ่นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวประพรรณทอง แสงทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวบุษยรัตน์ ชื่นชุมทรัพย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวณัฐณิชาภรณ์ เกิดจันทร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายธีรภัทร เวียงลอปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวนิพิชฌน์ชา ดิษยะป้องการุณปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาววลัยลักษณ์ ศรีทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวนารีรัตน์ เก้าสันเทียะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวพลอยไพลิน เมือกขุนทดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวปาริฉัตร เนียมหอมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกุลธิตา อุสาพรหมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวสุดารัตน์ บุรานนท์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวมณฑาทิพย์ บุญเกิดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวอิสราภา เตจินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวขนิษฐา นามป่องแกปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวฎาริชาติ คงนุ่มปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวยลดา เซี่ยงม้าปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวนัทธมน เกตุพันธ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายนิริมิตร แพงชัยภูมิปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวพิมพ์วิไล ประสิทธิ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายพงศ์ธร เกียกสูงเนินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวน้ำทิพย์ เพ็งโคตรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกัณฐิกา ตงเยตปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวจริญญา ดิษฐเจริญปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวสุรัสวดี พลัดอยู่ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายประภาวรินทร์ แก้วแสนเมืองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกัญญรัตน์ นาคผงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายเฉลิมเกียรติ ฤทธิ์ช่วยรอดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายธนวัฒน์ ชมกว้างปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวสุทธิดา ปัญญาทิพย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวนริศรา จอมบดินทร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวเกยรินทร์ วรนาถกิจจาธรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาววารินท์ แก้วระย้าปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาววาริสรา แก้วคำปาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวศศิมา เล็กน้อยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวจุฬาคณางค์ บุญเที่ยงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวภัทรกุล นุ่นปานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวปิยะภรณ์ สว่างภพปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกันธิชา ภู่ศิริปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวพรนิภา ดีแซวปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวสาริญ นาเมืองรักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวสุมิตตา แก้วกาหลงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายทักษิณ เขียวสุวรรณ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายสืบพงษ์ พิมพ์บางปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกัญญาณัฐ วัฒนกิจเหนือทิศปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวกวินนา เต็นประโคนปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวเมทิกา สายรัมย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายวรัญชัย ลีอังกูรอักษรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวน้ำฝน เขียนค้างพลูปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวเดือนเพ็ญ ถนอมสัตย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวเบญญทิพย์ สดศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายเอกปริษฐิ์ หวู่ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายธนาธิป กุลประกอบกิจปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวนงนภัส บุญทศปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายธีรพัฒน์ เรือนกุณาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวอุษา สินธุมาศปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาววิลัยวรรณ รักอู่ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวอันธิกา ทัพพงษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวศุทธิณี บุญราศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวพิมพรรณ สังข์สนปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นายรัฐภาส จันทุมาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ
นางสาวณัฐวดี ชูรอดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพิมพ์นรา พับอำไพปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศรวณีย์ โพธิ์ศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายศรราม ไหมสุทธิสกุลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศุวัณภา กองวงค์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐปรียา ขาวคงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศุภาวรรณ หว่องเซ็งปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวนริศรา ฟักเขียวปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสุพรรณี สระสิทธิปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกลิกา ธีระเมฆปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายชนายุทธ ตุ้มคงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอัญชลีกร แซ่ลิ้มปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปิยธิดา เฉลียวฉลาดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกมลรัตน์ พักตรารัมภานันท์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชลิตา สาขาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศิริรัตน์ ขุนพิทักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปาริฉัตร คำแสนปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวแพรวโพยม สมสวนจิตรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอาทิตยา โคเชอร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอณิษา ไชยศิลป์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอนัญพร ผันกลางปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวแพรวชนก พิมพ์สารปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐชยา พราหมณ์น้อยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายอรรถชัย สมบูรณ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวนารีรัตน์ กาลราปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายภราดร ตาเดอินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพรรณรัตน์ เกิดผลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพริสร สุวรรณศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายสกล พรสถาพันธ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐชยา สิมมาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพรสินี โสมารมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายธณิญภรรษ สุรวัฒนะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวมนทกานต์ ศักดิ์สุรรักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพัชรี โพธิ์เศษปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชมพูนุท ท้วมนิ่มปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชฎาพร พ่วงขำปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกนกวรรณ พรมทองมีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพรสุดา ม่วงชัยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสุจิตตรา แซ่จิวปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสาวินี รุ้งทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายกรรชัย ค้อชากุลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพัชรินทร์ สาระไกรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสุนิษา จันทวงศ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายฐิติปกรณ์ อุดมรัตนานันท์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปรางค์ทอง ธาตุทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปณิตา หอมรื่นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายอัครเดช เรืองช่วยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวเปรมวิกา เกิดทรัพย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวนันทฐิดา จ้อยปลื้มปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายรัชชานนท์ แดงมาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายพุทธิชาติ จำคำปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกฤติมา สีหาวัตรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชาลิณี ทองจริงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายอดิศักดิ์ อรรถจินดาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวมุฑิตา เหิมขุนทดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายนราธิป แก้วศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพรสุดา ธนูทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายณัฐวุฒิ คุ้มนานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปาวีณา คุปตะสินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกัญญาพัชณ์ ไชยศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกนกพร บุญงามปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายอาซาน พิมานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชลลดา เจียมดีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาววรวลัญช์ สำราญใจปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายทรงยศ เกากลางดอนปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวชลดา วงษาบุตรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวรัตนมน พูนเกิดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอรปรียา จันนาหว้าปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายเกียรติศักดิ์ อาจสันเทียะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิวิมล บุษบงค์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวพรทิพย์ธิดา อัศวนาวินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวปภาวรินทร์ ลิมปิวัฒนางกูรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวเจนจิรา กาหยีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวรัตนาภรณ์ ส่งเสริมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกนกพร วงษ์ทองดีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายวัชรพนธ์ แดงอินทวัฒน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาววาธิณี ศรีนิลปกรณ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวกมลทิพย์ แขกเพ็งปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสุปรียา มีประเทศปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐนรี กาญจนะวาศปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวจุฑารัตน์ ปักเขมายังปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวอธิญา พรมรินทร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายกิตติภพ ภิญโญนันทภพปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นายก่อเกียรติ แดงกลิ่นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศุภรดา แคไธสงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวศรารัตน์ อัสพันธ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจการบิน
นางสาวสุรัมภา คำหว่างปริญญาตรีบริหารธุรกิจการจัดการธุรกิจดิจิทัล
นางสาวอรปรีย์ญา เสนีธนาศิลป์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวกฤตยา ปรีชาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
สิบเอกหญิงสินีนารถ ลูกอินทร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวสุภาวดี ภาคนาถาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวชนากานต์ นภาศัพท์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวเรนุกา เคล็กปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายพงศ์พันธ์ ณ ป้อมเพชร์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายคำรณ เรืองรุ่งปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายพชร ถนอมไทยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวกรรณิภา ไชยแสงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวภัลภิชากร พงษ์ทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายนฤพนธ์ เปลี่ยนชื่นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวMINGXIANG LINปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวJIEMEI TANปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวนันธิญา บุตรกัณหาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวกฤษติญา ชื่นบานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวชญานิศ เพียรงานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวปนัดดา อาหรับปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายบรรพต สกุลกู้ชวโรจน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวณธญา สมภีระกุลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายระพี นันตสุคนธ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวกันตยา มณีศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวจิรนันท์ จุติเวชปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายดลธรรม อบรมชอบปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวภัทรวดี สุขเจริญปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายกฤษ กรวาณิชย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวอินทิรา พันธ์บุญปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวอัจฉรา อัจฉริยชีวินปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายจิรายุส สุขเนาว์รัตน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวสุมีนา อินทร์ณรงค์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวธัญชนก สิงห์พันปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายธนกร เกตุหอมปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวสมัญญา สอนกลิ่นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวกนกพร ขำประคองทรัพย์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวศิริลักษณ์ แซ่ฝุงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวปรมาภรณ์ อ่วมน้อยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาววิไลวรรณ ม่วงทองปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวน้ำฝน มาศศิริปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางนันทนา เหล่าศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายอนันต์ เขียวปัดปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายนิพัฒน์ อุดมอักษรปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวลิตา ลีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางณิชรัตน์ แก้วจุรัตน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายอธิชาติ โชไชยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวปภาดา เชาว์วิวัฒน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวรัตนา สิงห์ลอปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวเลิศรินิญฒ์ ศรีสุคนธ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวภัทรวดี บุญตามปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายวีรวัฒน์ แสงเทียนปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นางสาวชนิกานต์ แก้วสิงห์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายจักรชัย เวียงกมลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการบริหารและการจัดการสมัยใหม่
นายนที ทาบโลหะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายอภินันท์ พฤกษะวันปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายวิทยา กาญจนพัฒน์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายธัชนนท์ ปุ่นมีกิจปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวทิตติยา แย้มพลอยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายธีรเดช นันทสุขิตกุลปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายพลอธิป แก้วดวงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวลาภิสรา ศิริคงคาปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวทิพย์ธัญญา ช่างเรือปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวณัฐธยาน์ มิตยะปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวดารารัตน์ ทองเหว่าปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวรัตนวาดี ดีป้องปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวกาญจนาพร ภิรมกิจปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวอรยา แจ่มศรีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาววิภาวี ปลื้มน้อยปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวพรพินิจ ไปร่คร้ามปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวศิวพร ศรีปราชญ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวภัทรวดี เสนารักษ์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวภัทราภรณ์ ผึ้งแสงปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวนริศรา อุเส็นปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาววิชชุวรรณ ภูมิผิวปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวลิลณี รวิศเลิศวดีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวแก้วฤทัย ทุ่งไธสงค์ปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวประภัสสร ศรีประเสริฐปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวสุพัชรีภรณ์ มงคลนำปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายจักรกฤษ ธรรมไพสานปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นางสาวแพรวา เทียนส่งรัศมีปริญญาตรีบริหารธุรกิจการตลาดดิจิทัล
นายปดิวรรษ ฉลองกลางปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐวัฒน์ ชูราษีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาววาศิริน ภู่ระหงษ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชยิสรา นุชบุญช่วยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุทธิดา เขตสกุลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุชาดา น้ำดอกไม้ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวทิโมธี ยุ่นเพ็ญปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอานิก เมืองแก้วปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนุติ ทนงธนะชัยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสายน้ำฝน จันทร์ทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสรศักดิ์ บุญแดงปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกัญญาภัค พุทธรักษ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณรงค์ฤทธิ์ สุวรรณมณีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกษิดิ์เดช ดิษฐปานปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนัทธพงศ์ บุญศรีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวศุภวารี ชาวเหนือฟ้าปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกวินนาฏ นิลพันธ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุวัจนี บุญพิทักษ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนารีรัตน์ วิถุนัดปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวลลิตสุดา เจนจัดปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชลาลัย บุญล้นปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิมพ์วรีย์ น่วมอ่อนปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายปกรณ์ ฉลวยศรีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพิชาภพ สิทธิสมปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวธนวรรณ ต่อช่อฟ้าปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอรณิชา นาคโถมปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพชรภรณ์ ปูลิงค์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเนรัญชรา ละอองพราวปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายชนาธิป คชินทร์รัตน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณัฐธิมา ไทยแท้ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเศรษฐพงศ์ กุลดิลกปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอารีรัตน์ แสงสุวรรณปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสหัสวรรษ เฟื่องจันทร์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายภาณุวัฒน์ พุ่มโพธิ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวจิราพัชร หอมสมบูรณ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาววิภา แสงทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายคณินพงศ์ เอี่ยมเอื้อยุทธปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนันทิตา ประเสริฐสังข์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอังถัด เปี่ยมพอดีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิมพ์ณดา อัครศิริฐรัตนาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชนนี แสงสุวรรณปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอรรถชัย โสดาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอภิวัฒน์ สมหวังปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเกียรติญา ศรีวรานนท์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสมศักดิ์ มหาโพธิ์สองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวรัชฏาภรณ์ คำชัยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณิชณฐินี ศิริจินศักย์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจักรพงศ์ เจษฏาพรพงศ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายชยณัฐ จันรอดปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเอกลักษณ์ ภักดีนรินทร์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเฉลิมชมม์ ไข่คำปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐภัทร ค้าดีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเจษฎา จิตร์รักมั่นปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพัชรภูมิ พันธุ์สุระปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกิตติคุณ ตำแอปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอนุกูล บุญทรงปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวัชรพงษ์ เคียงประดู่ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณัฐกณฑ์ ตันมาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวิฑูลย์ แหยมพลับปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายฐิติรัชช กลิ่นพงษาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอชิระวิชญ์ อนุฤทธิ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายรัฐพล วอทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอภิรักษ์ ชายะพันธ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสิทธิพัฒน์ ชัยมัธยมผลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพรรษวุฒิ แสงสิงแก้วปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพันธวิศ ปาทานปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐพงษ์ ปันกาโลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสุวิจักขณ์ วงษ์ประยูรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอภิสิทธิ์ แสงโมลีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวจอมจุฑา ศิลาอาสน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณณัฏฐ์ หงษ์ชูเวชปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจตรีปฎิพล อู่วิจิตรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนิชกานต์ เหรียญราชาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนพงษ์ ลาภพิกุลทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเตชธร จามิกรณ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายศุภธัช รอดโพธิ์ทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุญาณี สุนทราปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอัจฉรา แก้วอินทนินปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ว่าที่ร้อยตำรวจโทชนะชล จรรยาพรวัฒน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสุรชัย แก้วจังปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายรวิช เมฆหมอกปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพงศ์ชนะ พุ่มแก้วปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายภัทรพล เนาวรัตน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอัญชลีพร พวงงามปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนภณ อภิภัทรฐากรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพีระดา จายะรัตน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวศิลป์สุภา ศิริชัยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนรุตม์ชัย ศิริชัยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนุติ เจริญวงษ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพิสิฐ อนุชวลิตวงศ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสหพงศ์ ศิลปสุวรรณปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายศุภกร แก้วสมนึกปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนิพัฒน์ ธาราวรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกฤชกร จิตรประเสริฐปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพิพัฒน์พล อรัญวัฒน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายรชานนท์ บุญสมปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายรัฐศักดิ์ แย้มลมัยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกุลภัสสรณ์ เหล็กเพ็ชร์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพจนรรจ์ สุดใจธรรมปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเพชรลดา นวนหนูปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสมพงศ์ รอดชมภูปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวุฒิเมศร์ สุวรรณสิงห์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัชศุภวิชญ์ สิริธนัชปัญญากรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิมชนก ล้ำเลิศปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกรทอง ศรีวรพรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสุทธิชัย พวงพิกุลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวยาวร์วี ศรีศาลาวงค์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสัณหพร บุญลอยปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายฐิติยพงศ์ ธาตุศาสตร์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณัฐชยา อุดมชัยรัตน์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสมปรารถน์ เฉลิมเกียรติปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายฐิติกร จุลวานิชปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยโทหญิงภัสราวรรณ สุวรรณการปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกานต์ สรรพกิจจำนงปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสาธิต เศรษฐ์ชัยยันต์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐพล ฤทธิรงค์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกิตติเดช เขียวศรีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายนวพรรษ พาราพันธกุลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอานันท์ สุทธินันท์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจตุรภุช ผลัดทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอภิสิทธิ์ พรมแก้วปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอริสา อิ่มละเอียดปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายภวิศ หาญไฟฟ้าปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอารยา อุทัยวงศ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเมธาวัจน์ ธีระรัตน์สิริปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเบญจมาศ ตันตยาภิสิทธิโชคปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกิตติวินท์ เอี่ยมสำอางค์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกีรติกาญจน์ สิริวัชรบวรกุลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกมลพร มุทธสินธุ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพิริยยศ นิคห ดามาพงศ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิชญา ทองดีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุริสา ศศิขัณฑ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายชญานนท์ เจริญสุขปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายปภล เที่ยงกมลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวีรัช อินฉัตรปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายศักดิพจน์ การพานิชปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนภัสร์ เลิศปภาพัศปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจีรพัฒน์ คำเจริญปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุภาสิริ เหมือนพะวงศ์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกิตติภณ ประเสริฐโสภาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิจิตรา สีสุขปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณัฐธิชา เตชะนันท์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจิรภัทร นวมทองปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวสันต์ ชูศรีปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจักรกฤช องคะศิลป์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิสิฎฐา แดงพวงไพบูลย์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐปคัลภ์ เหล็งหนูดำปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพัสกร อุ่นโสดาปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกษิดิศ จกะวัฒนากุลปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุชานันท์ อันสุขสันต์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเพ็ญนภา ยืนยงค์ปริญญาตรีนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชุติมน ลิ้มกุลปริญญาตรีบัญชีการบัญชี
นางสาวอภิญญาพร แดงบุตรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายพีรพล สังชาดีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายธนากร นิ่มอิ่มปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศุภิสรา อ่อนจิ๋วปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณิชพัฒน์ แซ่บ่างปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอมรรุ่ง ศรีลาชัยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววนิดา แขสันเทียะปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนภัสชญา เลี่ยนพานิชปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายรณฤทธิ์ จรุงกลิ่นปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชลธิชา มูลละปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายธีรศักดิ์ อ่อนละออปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกัญธศิณาวัน จันทร์มิตรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวดรุณี เกิดแดงปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวไอลดา ดอกไม้ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวดวงแก้ว ดิษขำปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมณีวรรณ ศรทองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชญานี ภูริธรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุพรรษา เกียรติกูลปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปุณณดา ทวีทรัพย์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชลธิชา โคตมีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมัตติมา เชื้อเมืองพานปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวพัณฌิตา ชิณะทรัพย์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวทัดดาว รอดประเสริฐปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณัฐดาภรณ์ วริสารปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปุณยาพร ทำเลนาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวบุศรินทร์ ศิริมิรินทร์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสรัญญา สาระภาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววราลี เอี่ยมใยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุภัสสรา พะวิงรัมย์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกมลชนก วรจักร์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอนงค์นาถ ขันธุแสงปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจินต์ทิพา ฤทธิ์น้อยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนฤภร ไพโรจน์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกัญญารัตน์ ถมยากงสินปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอมรรัตน์ ดอกพุฒซ้อนปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิภาวี สาระสุวรรณ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววาสนา บุตรดีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิภารัตน์ ปานใจทัศปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวพัชรนันท์ พาสีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอรณิช ภู่ประเสริฐปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวยุพารัตน์ ชื่นชมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธนัฏฐา อุทโทปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนุชจรีย์ รอดเพชรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภัคจิรา แนมดีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธารารัตน์ บุญรักษาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววาสนา วงค์เวชปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายวิรุณ เชยชื่นกลิ่นปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวยุภารัตน์ คำตุ้ยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนารีรัตน์ ฮวดศรีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวลักขณา วิถีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชุติมา นามพุทธาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวเจนจิรา วงษ์จำปาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจุฑาทิพย์ ไรผักแว่นปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุพัตรา ทะวาเงินปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสมฤดี สังขศรีอินปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวทรัพย์ทวี เหล่าแคปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณัฐชา สนองค์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธิดารัตน์ ทองสุขปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธารารัตน์ พรงามปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธัญทิพย์ พูนไวนุวัฒน์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายมนุชาธิป จิตเมตตาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภัทรวรรณ ลอยลมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวพลอยไพลิน เฉลียววงศ์เจริญปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวรุ่งนภาภรณ์ แก้วนางปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายมนัสนัน กุละนามปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปการัตน์ อินทร์ฤทธิ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจุฑาพร สุภาพงษ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชลธิชา บุญจันทร์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภุมริน นาราชปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณิชาภา หอมอุบลปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
สิบเอกหญิงลลิตา หมวดเพ็งปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
จ่าเอกหญิงอรัญญา ดวงสุดาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณิชา ช่างคิดปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิกานดา คนไวปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศุภรส ศรีประสิทธิ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมณีรัตน์ วงษ์ทองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายนันทกิจ บุญแหยมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายเมธัส ภู่สุวรรณปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสลิลทิพย์ คะริบรัมย์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุทามาศ ตรียังปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายภัทรชรพงษ์ เกษมวิลาศปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวหทัยกาญจน์ ตุ่นน้อยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุกัญญา ตีลีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกานต์ธิดา รักวิเชียรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศิริเพ็ญ ต้นอาจปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายพงศธร เฟื่องระย้าปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนัทธมน อินทะคงปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนฤมล เคนสิลาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวลดาพร มิ่งเมืองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวทยิดา บัวจัตุรัสปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายอภิรัก ช้างน้อยปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวยุวดี เจริญสุขปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุทธิดา นวลละอองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจารุภัทร ไพยพัตรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศิริลักษณ์ รุ่งเรืองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวผกามาศ กาญจะนาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชาลินันท์ กลั่นเลี้ยงปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกมลวรรณ กลิ่นชั้นปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปัทมาพร รุ่งเรืองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกนกวรรณ มาตขาวปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายวัชระ ศรีหาเศษปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปิยฉัตร ยียวนปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
สิบเอกหญิงธัญญรัตน์ ดวงดีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธนัชพร ภูกาบเพชรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจิราภา ห่อเทศปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสิภาลักษณ์ วรโชติปรีชาวงศ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวลัดดาวัลย์ ศรีวีระนนท์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศศิกานต์ สถิตอัมพรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววรรณวิภา สาวิสิทธิ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิภา กลเรียนปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวเนตรชนก ส่งเสริมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชนิดาภา ผังรักษ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาววชิราภรณ์ ปั่นทองหลางปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภัชราภรณ์ มณีวงษ์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภาณุมาศ วงษ์พรมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอลิชา หลักคำปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจิรัฐติกานต์ ปัญญาเลิศปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอัจฉราพร นิลสยามปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวขวัญฤดี รัตนะปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจุฬาลักษณ์ มณีทุมปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุชานันท์ มะลิงามปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณัฐณิชา เพิ่มพูลปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกนกศรี สุนิกรปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจุฑามาศ ทาคำปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจิรานุช เทศพุ่มปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอริสา แก้วทองคำปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกมลพร ตรีเดชาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวพัชรินทร์ อ่วมอยู่ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวฐิติรัตน์ ปนติ๊บปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภัทรพรรณ เสาทองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมลฤดี ชวนานนท์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสาวิตรี หมัดซันปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมณฑิญา ทองจำปาปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวประภัสสร คุ้มครองปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวลักษมี พร้อมเลิศปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชุติมา พรมจารีปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธารทิพย์ แก้ววัชระโสภณปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจิรารัตน์ อรรถาเวชปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวลดาวัลย์ บัวขันปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวรัตนพร ชวะวิทย์ปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นางสาวพัสตราภรณ์ ดิษฐคลึปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายนพดล รักแย้มปริญญาตรีบัญชีไม่ระบุ
นายพุฒิสรรค์ นาวาสมุทรปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเนรัญชรา เด็ดขาดปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรรณนิภา พิทักษ์ทรัพย์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายสกรรจ์ ศรีสังข์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรพรรณ สันติรักษ์พงษ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุกัญญา โสประดิษฐปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวอรพรรณ ชัยสุรินทร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวขนิษฐา สาครปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายวันมงคล อุ่นเรือนปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวธัญญารัตน์ กราทซ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาววิชญาพร กินรีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสายธาร มาลากาญจน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวณัฎฐิตา เทียนวรรณปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายอิทธิพล ผลจันทร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรนภา คล้ายหะนาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายรัฐนริศร์ ธนกรพิทักษ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวนุชนรินทร์ ทุตาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายคันฉัตร เคมาไชยปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายศุภณัฏฐ์ วิริยะปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเมย์วดี คัทริน เร็มม์ลิงเงอร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายอนุชา ทองทิมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายธานินธนาดล ปักกุนนันปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวนภัสวรรณ วุฑฒิรัตน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวฟ้าสวย เกิดอิ่มปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพัชราวลัย ตั้งเมตตากุลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวนิชนันท์ พาพรมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวกัญญารัตน์ สุทธิวรรคปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวธันยา ขำอินทร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายปณชัย ไกรเทพปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายราชวัต ตองติดรัมย์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นางสาวธนิษฐา อินทร์แก้วปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายวีระ สกุลชัยแก้วปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
นายภูวเนศ หมายซ่อนกลางปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวจันทกานต์ ด้วงพรมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวจันทกานต์ แซ่ย่องปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสริตา เกตุแดงปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวชมพูนุช หนูม่วงปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวแสงตะวัน หวังผลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพิมพ์ลภัส โหม่งมาตย์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวกุลธิดา ฮะกีมีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวอรอุมา เพชรเกตุปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวต้องตา ท่อนทองปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นายทรงชัย โทนง่าวปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นายพีระพัฒน์ หล้ามณีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุกัญญา หงษ์นะกุลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาจีนสื่อสารธุรกิจ
นายเกรียงไกร ลิ้มรุจิวัฒน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาววรรญา กลิ่นดีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวรัตน์กาญจน์ พุทธมนต์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวชญาณี กิ่งแก้วธัญโรจน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวญาณิศา สมจันทร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวนันทิชา เสือเอี่ยมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวศศิชา ขวัญเมืองปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวมัลลิกา อ่ำเอี่ยมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวอิสรีย์ พีระวุฒิกุลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวอภิญญา ปิ่นรัตน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายจาตุรภัทร สังข์ศิริปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสุธินันท์ สุดสงวนปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายณ.ยศ ต่ายตระเวณปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายเสมอเทพ พนมสิงห์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวกานต์ธิดา ชูเพ็ชรปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสรวิชญ์ เกษมนิพัทธ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวปิยะรัตน์ สนิทปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเพ็ญนีติ์ สุพรรณพงศ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเบญจพร จรเขตร์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวศิริวรรณ สุยคำไฮปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายจิรพัทธ์ สนิทนวลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวทรงอัปสร แซ่โล่ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเพ็ญพยอม เอมสัมฤทธิ์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายอพิสิษฐ์ พุ่มอุบลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายบุญญรัตน์ ธำมรงค์รัตน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุทธิดา แก้วสุวรรณปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายเอกชาติ นาครัตน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวอนัญญา บัวลอยปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรชนก เกตุชูปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายธีรพล สาลีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายพงศธร โสดาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวตุสิตา ทรงกฤษปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวณัชธิดา สิริพลากรกิจปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายชาตรี สีลาดเลาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวแพรวพรรณ พร้อมเพ็งปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรรณนภา พร้อมเพ็งปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวมลฤดี เพียรนอกปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุภาวดี คงปัญญาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวรัชนก อาดสว่างปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวน้ำทิพย์ ธัญญเจริญปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสรรพัชญ์ เลิศวิเศษแก้วปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสรสิภา เทียมเมฆาปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวณัฐวรรณ โพกาวิลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายปุณยวีร์ กลยณีย์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวภัทราวดี เชิดสุขปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสหรัฐ สังประกุลปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายพงศกร แก้วบุญธรรมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายชนายุส วรรณพัฒน์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายวรากร คุปตัษเฐียรปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุภลักษณ์ เบ็ญเจิดปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวสุนิษา โตสินปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพิมพ์วลัญช์ สืบสมุทรปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเบญจรัตน์ คำยาดปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวภัคจิรา โพธิ์เย็นปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสุวิทย์ ข่าทิพย์พาทีปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวเมธินี พลเยี่ยมปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาววิลัยพร อุ่นเจริญปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพรรษณมน ลีเลิศปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายนครินทร์ วันแย้มปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวพันธริญา เวียงนนท์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายสยามรัฐ หาญสุริย์ปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นางสาวภัทรา ทรัพย์สะอาดปริญญาตรีศิลปศาสตร์ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสารธุรกิจ
นายณัฐดนัย ฉายาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายกฤษณะ เชื่อมพิบูลย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายปิฐณัฎฐ์ พิพิธกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายพรพรหม อ้นอำพรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวสุภัสสรา ศิริชาญสกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวปิยรัตน์ จันทรสมโภชน์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายภิเษก พงษ์โกศลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายชนัญญู สนธิ์จันทร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายพีระพงศ์ รัตนสินธุ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายรณพีร์ ผลไชยปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวกีฬา ทับทิมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวจิราภรณ์ ศึกสงครามปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาววราภรณ์ ทองม่วงปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาววัตศมล จันทะวงศ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวสุภารักษ์ ศรีพยัคฆ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวบัวคำ บุญผาดปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายกรกฎ ทองทาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวณัฐชยา แก้วโรจนวงศ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวชญานุช แซ่ลี้ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวธันยพร กุลชาติปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวกันตา คูณสวัสดิ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายภูริพัทธ์ แจ่มจ่ายปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายพีรวิชญ์ กลิ่นมะลิปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายอิสฟานดี หลีเส็นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวอรกานต์ ยศวิถีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายชนะชัย กุลพรไพศาลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายภูริภัทร ม่องเร๊ะปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายวันพระ วัชรางกูรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวณัฐธิดา เลิศพันธุ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวอนิษา พานิชปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวพิมพ์ลภัส ภู่ประดิษฐ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวหทัยรัตน์ อึ้งสมบูรณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายกวิน จึงนิพนธ์สกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวพิชญา งามฤทธิ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวฮุซนา อัลอิศลาฮปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวอริสา สุขจันทร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวซาร่าร์ มาลินีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายอศมินท์ เที่ยงคำปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวนัฐพร พวงเงินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวสุภัทรา บัวเงินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายกัมพล เปียทองปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นายสุปัญญา สินทรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
นางสาวกีรติ โพธิ์วิจิตรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด
นางสาววันวิสา พัศดรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายพฤทธิกร ลาภศรีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายจีรศักดิ์ ตันตุลาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายสรสิช เจียรสุทธิวัตรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายวิกรม ภิรมย์ฤทธิ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายณัฐวัฒน์ ไตรสมบูรณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นางสาวเมธาวี สร้อยบัวงามปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายอวิรุทธ์ เกื้อญาติปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นางสาวญาณิน พงศภัทรดนย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายธนากร เจริญทรัพย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายณัฐพงษ์ บัวรัตน์ติกรณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายภูพัฒน์ พิศาลประสิทธิพรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายนวพรรษ ทิพย์พงศ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายปิยพนธ์ สุวราห์วรรณปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายวัฒน์โชติ เกิดมณีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายธนศักดิ์ ทิพย์สุขปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นายวัชรา อารีเอื้อปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นางสาวภัทรวิจิตรา เอี่ยมอำนวยปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นางสาวศรัณย์พร ดวงนิลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์การออกแบบสื่อสารออนไลน์
นางสาวกุสุมา จูก้องไตรพิภพปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายพชรดนัย จงจิตรกลางปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวศุภัควัน ญาณวรรธนสกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวสุภัสสรา วรจักร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวสุภัชชา แก้วเหมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายกัญญาณัฐ อนุรักษ์รุ่งโรจน์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวพิมพ์มาดา ปูเทพปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายดานี่เอล ซากราเก้นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวรมิตา วรทวีธำรงปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวกัลย์ลดา นาดีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวอิศริยา ประดิษฐศิลป์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวกชนิภา เจนนาวินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวนฤมล สายชุมดีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวพรชิตา คันทีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายวัยกร มหาเพิ่มปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายศุภชัย แก้วมงคลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวมัณฑนา ทวีรัตน์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวกันทิมา เกาเล็กปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวกุลสตรี บางเข่งปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวเกศนี เเสงขจรสมบัติปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวกนกพร นนทเดชะปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายพวัฒน์ อิศรางกูร ณ อยุธยาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายพงศกร อุดมผลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นางสาวภิญญดา อ้อมชมภูปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ศิลปะการแสดง
นายมงคลชัย คำเบิกปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาววรางคณา เล็กพวงทองปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวศุภธิดา บุษราคัมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธีธัช พงษ์ภูริพัฒน์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายปรเมษ บุญรอดปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายพิชญุตม์ เปยานนท์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายจิรวุธ เดชวิทย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายภัทรพงษ์ อุดมรัตนานันท์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกรรณิการ์ มุมตาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายนัฐพงษ์ วรรณธรรมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวลัดดาวัลย์ ทาสีจันทร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายอนพัทย์ ลัคนาลิขิตปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุธิดา กัญญาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายปกสกนธ์ ประพิณปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชลธิชา ภักดีรักปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายณัฏฐชัย เวียงวงษ์งามปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกัลยาณี ปิ่นมีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุธาสินี อิสสระพันธุ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวรินทร อังคสุวรรณปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวไอยวริญ สายงามปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกรพรรณ แก้วอุไรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชลิตา สมทรงปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุนิตา พวงพีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกุลิสรา นาพินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวิธวิทย์ พอสินธ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวภคมน รัมมะยานปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวภูวลัณฐ์ ปลื้มประเสริฐปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวิษณุ ทองแท้ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาววริศรา แซ่อึ้งปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายสุรชัย สุทธิแสงจันทร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายชิตวร นามเสถียรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกรกฎ ไตรพิทยากรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาววรัญญา สีสุวอปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวเขษมสิรินธร์ โชติกะมาศปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายณัฐชนน ดีประเสริฐปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายนพณัฐ แก้ววิเชียรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายชนิตพล อุ่นเอมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายภูวดล นัยริยสัจปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธนวัฒน์ เต้าทองปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธนทัต วิมุตกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายปรเมธ วานสูงเนินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุภัสสร พรหมประเสริฐปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายทัศนัย แขขุนทดปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายณัฏฐกิตติ์ วิไลลักษณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวีรภัทร อภิชนังกูรปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชลทิพย์ พลเวียงปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุปรีดี โตทรัพย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายเบญจมินทร์ รัตนแสงปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธนดล กลั่นรอดปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวนารีรัตน์ กิจวิชาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวเกศณภา แกมนิลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวภัณฑิรา เทอดเกียรติชัยปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวจิญาภรณ์ จันทร์โทปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายณภีส์พัฒณ์ มีทรัพย์มั่นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายกิตติเดช ยศยิ่งยงค์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธีรภัทร์ จารุวรรณปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายกชพร ศรีหอมรื่นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกวินสุตา ธนาวุฒิปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายอภิศักดิ์ ลีหัวสระปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวปภัสรา ศรีสุคนธรัตน์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายพลกฤต กลั่นเขตการณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวพรพรรณ กุหลาบอ่ำปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวมาฬาฬิณ แย้มกลิ่นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวออรญา กวดนอกปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวคงภัค คงแสงสหัสาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวทิพย์รัตน์ ทองเรืองปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวณัฐชยา ปลื้มมนัสปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชนิภา หลีหนุดปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวชิรวิทย์ เตมียกุลปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายอิทธิพันธ์ ศิริชัยราวรรณปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชลนาถ อัครเรืองรองปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสุพิชชา คุณไชยวงศ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายณัฏฐวิทธ์ พุฒิศวรรย์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายฉันทพัฒน์ ทองมากปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวอัชฌาณภัส วีรกรวาทินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวมากานิชญา ทาระพันธ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายศิขรินทร์ พร้าก้อนปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวปิยวรรณ คำสวัสดิ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายนภัทร กุลนิภานนท์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายภูวิศ อติคุณพงศ์สุภาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกนกกร แก้วคำปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวชลิตา จันทร์เพ็ญปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวสตรีรัตน์ บุญพรหมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายจินตวัฒน์ เชื้อเย็นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวเนตรนภา จึงสวัสดื์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายคุณากร น้อยอุดมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายปิยทัศน์ เดือนกลางปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวฐิตารีย์ สุฐมานนท์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกัญญ์วรา งามเจริญปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายต้นกล้า จันทร์กล่ำปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายมุนินทร์ ทองสุกปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายเอกรัตน์ อาจแทนปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายชาคริต อารยะเดโชปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวศิราณี มนอิ่นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายนพรุจ ศรหุนะปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายเศรษฐศาสตร์ โพธิราชปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายอนันต์สิทธิ์ บุตรศรีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวพิมพ์สุชา ควรเสนอเตชินปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายสิรวิชญ์ โต๊ะศิลาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายเตชิต ชืื่นนิยมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายจินตรัยกัมลุง ทัศนาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายภูมิพัฒน์ ถุงจันทร์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายสมเกียรติ์ พิลาโสภาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวอรณี คำหอมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายกันทรากร ศรีสังข์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายชนาธิป พันธ์ลีค้อปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายวิศรุต ฮองต้นปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายภพธร กล้าทำปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกัญชรัสพร นุชชาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายอัครชัย พลอยเทศปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายจิรัฐ กานดาปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธนภูมิ อินทร์ปรางค์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวอาอิ สุกะปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายพิชญาณัฐ ผอมสันเทียะปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นางสาวกมลนัทธ์ สินภูธรณ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายธนพล บุญนุ่มปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายศิราเมษฐ์ คุณาวุฒิวรกิตติ์ปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายปรัตถกร พวงศรีปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายชาติภูมิ ประสิทธิ์ส่งเสริมปริญญาตรีนิเทศศาสตร์ภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
นายกฤษดา เสาวภายนต์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรมศาสตร์
นายวิทยา กลิ่นจำปาปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายสมัชชา แป้นแก้วปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวพรชิตา เที่ยงเดชปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายอัครวิทย์ วุ้ยยื้อปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายต้นตระการ ไพรวงค์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายกฤษณเวช นาคชูปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวปาริชาติ อุ่นหะวงค์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายดิชพงศ์ วรรณศรีปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายภาณุพงศ์ สุถินยินดีปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายคุณานนท์ ดวงสังข์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวปิยะนาฏ วงศ์สวัสดิ์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายชวัลกร นาคอนันตกุลปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายทิวากร พฤกษภักดิ์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวณัฐณิชา ปรางจันทร์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวพลอยฐิตา วิสนทราพรพลปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายปิยะ โฉมงามปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวรวินท์นิภา มีพืชปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายอภิวัฒน์ จันทร์รัตน์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายศิริพัฒน์ เพ็ชรทิพย์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาววรรณิกา พุกน้อยปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นางสาวปิยะดา ขันธสำราญปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายปริพัตร จิรวัฒน์สุนทรปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์การออกแบบภายใน
นายภคิน วงศ์ตั้นหิ้นปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวมัญชุพร เมืองกาญจน์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายจิโรจ สำเภาทองปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวจิราพร สุนทรพงค์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายปรัชญา สีหล้าปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวธนัญญา บุญรังษีปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายจารุวัตร สันตะโรปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายสมชาย พุทธเพ็ญปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายฐิติวัชร์ หงษ์ไทยปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายศรัณย์พร กิจประเสริฐปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวนุสรา ภาคนามปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายปริญญา ชื่นตาปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวจิตตินัฏฐ์ เชียงดีปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวพัฒนฉัตร แก้วเวียงปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายวาสุเทพ โอษฐ์วิไลปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวชลธิชา สิงห์ตุ้ยปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวนิภาภรณ์ บุญประเสริฐปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวปาลิตา ทองมากปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวรักษยา ตามไธสงปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวชนากานต์ อนันตกิจภิญโญปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายศราวุฒิ จันทร์ทังปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายพิทักษ์ แก้วเพ็ชรปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายคมจักร สิมะขจรบุญปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายนนท์ นามมงคลปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวศศิชา กาหลงปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวปรียากมล เชื้อคำสิงห์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายกิตติพัฒน์ นิลกรณ์ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวปราญชลี เมืองมูลปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายปราโมทย์ มุ้ยแก้วปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาววรินทรณ์ สัญญะพรปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายธวัชชัย อยู่เส็งปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายชัยชนะ กรอกกระโทกปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายกฤตนัย ปัญญาหลวงปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายพงษ์สิทธิ์ จำเริญปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวพัชรินทร์ เครือศรีปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวโชติรส จันเอกปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นางสาวธนาวดี เพียงใหม่ปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายพัณณกร สารสุวรรณปริญญาตรีสถาปัตยกรรมศาสตร์สถาปัตยกรรม
นายวิชญะ นภาวิชยานันท์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวจุฬารัตน์ กันยาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกฤษฎากานต์ ธรรมวิมลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายอนันต์ มุงคุณปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาววันวิสา อ่ำทับปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายลภัส ฉายสุวรรณปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายประภากรณ์ จำเริญปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายอำนาจ ม่วงเจริญปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายเนติพงศ์ วุฒิยาลัยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายนเรศน์ ทองลองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวปิติยา พิไลรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายธนกฤต ม่วงจีนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายปรัชญา จิตวิบูลย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวณัชชา อ่างบุญตาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายรัชชานนท์ พรหมมายนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกฤษณ์ ตั้งวงศ์ศุภางค์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวสุชาดา ตั้งกุญแจทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวธนธีร์นี กิติวีรพันธ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายศุภฤกษ์ ศิริรัตตัญญูปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายสุธิมนต์ เมืองจันทร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวกาญดาลักษณ์ กลิ่นพิมายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายบุญญพัฒน์ เดชเกตุปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกิตติธรา กรอบบางปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวธนวรรณ สุริยฉายวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายธนพล วุฒิรักษ์ชัยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายพชรพล ตันติรัตนสกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายชนาธิป อร่ามดิลกรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายธฤต แสนมะโนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายนนทวัฒน์ คำต่ายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาววิกานดา เวชศาสตร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายชยันธรณ์ เพ็งขำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาววริฐา นทีหลวงปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายจรณินท์ อินทนัดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายรังสิมันตุ์ อินทรจิตปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายวัฒนาฐากูร รักอ่อนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวณัฐมล หลั่งแพปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกิตติศักดิ์ บุญประจักษ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวชลิตา ฟุ้งสถาพรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายวาที วาทโยธาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาววรนิษฐ์ ดีเลิศประดิษฐ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวจุฑารัตน์ หงษ์วิจิตรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายพลากร มูลทาทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกานต์เก้า ตันติชิราวดีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายกิตตินันท์ บุญรณีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวศิรภัสสร เอกพัฒน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายภูภิภัทร ศรีวิชัยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวสิริกาญจน์ ปุ่งคำน้อยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายศิรเมศร์ อัครสินศิรชัยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายปรีชาพงศ์ วงศ์อรุณปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายธนพงศ์ เกตุเทศปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวจิตติมนต์ ศิลป์สกุลสุขปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวทัศลักษณ์ ไทยรุ่งโรจน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวพรลภัส ทองเนียมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายชัชชัย โพธิ์โสดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายวิภู เวชศิลป์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาววณิชา มีศรีผ่องปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวอทิตยา ปัญญาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายสาวิตต์ โรจน์สุธีร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวภัทรสุดา สุทธิวงษ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายปริณวัตร พิมเห็มปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวชนม์นิภา เดือนหงายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวฐิติมา นันท์กวนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวเอเชีย ปานนะพงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นายนัฐพล ขัติป้อปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียดิจิทัลอาร์ตส์
นางสาวกัญญารัตน์ ผลเนืองมาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวนิสากร สิงห์วิไลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวปทุมวรรณ สวนชาวไร่เงินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายธงชัย มาอุดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายภวัต ลิมไธสงปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวนุสรา พูนสิริไพบูลย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายศิวกร ดอกกลางปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายกิตติศักดิ์ เขียวบุญมาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายนิฟิรมาน มะเต๊ะปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวธนารีย์ ตั้งวัฒธนกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายชัยกฤต แสงกาศนีย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวนันท์นิชา โศภณณัฐกิตติ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายธนัชพนธ์ มณีเรืองสินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสุพัชรี อานิตา นรมล มิกิลส์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายณัฐชัย พรจันทราวัฒน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายณัฐนนท์ รัตนวิมลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวศิริลักษณ์ เอกศิริปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพิรพัฒน์ เสนาคำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวดลนภา กัลยาณมิตรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวอภิชญา อายุสุขปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายชิณณพัต บุญญานันต์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายวัชรินทร์ แตงสาขาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายณัฐชิต เชื้ออินทร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายอภิวัฒน์ สุขมะณีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายภูธร โลหิตธาดาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายนันธกิจ เพ็ญศรีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายศิวัจน์ ไชยสุรีภัสร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพีรวัส ทองเดชปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายจิรภัทร จีระดิษฐ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปัญญาวุฒิชัย สุทธิวงษ์สกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายนนท์ มีวัฒนานนท์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปรีดิพัทธ์ สุระพงค์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายศาสนะ เจริญสุขปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายกฤษดา ชื่นรุ่งปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายวิศกร สืบประเสริฐกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวธัญพร จานทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายธนากร พรมวงษาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวแพรวนภา โพธิ์หล้าปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวรุจิรา งามทวีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวธิติมา ชัยเวชนิมิตปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาววิจิตรานุช ณ ศรีโตปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายสรวิชญ์ จันทกาญจน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวกิ่งกาญจนา ธีวรางกูลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวธันยาภรณ์ แฟงกลางปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสุมินตรา แก้วศรีสมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวมลริษา สมยาทวีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปรัชญา ปรคนธรรพ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายเจษฎา ทัตประคองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายมงคล อมรหิรัญวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายณัฐวุฒิ ม่วงพวงปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวอภัสรา สุขสวัสดิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายไชยวัฒน์ เทียยี่ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพงศ์ศิริ แก้วระยับปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายสุรศักดิ์ บิดาวงเดชปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายสุทธิชัย นิลาวรรณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวนิตาดา สุวรรณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสุวิมล ดียิ่งปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวกัลยรัตน์ เสืออิ่มปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวปิยฉัตร ชิดเชื้อปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวธนัชพร อินทรสถิตย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายนพธีรา พ่วงเขียวปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายจิรวัฒน์ นิยมชื่นปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายเกียรติศักดิ์ สารินทร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายทรงพล อินทขันตีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายธนธรณ์ ศรีเสนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพลวัต พงษ์พูลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสตรีวิทย์ ทิพย์กุลกานต์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปาณบดี นาคกรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายณัฐนันท์ ขำน้อยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพรพจน์ วรรณบุบผาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวชลารัตน์ ติรศานต์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวอภิญญา แวววงค์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาววรรัตน์ ฟักอ่อนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายมนัส บุญเรืองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายสิทธินนธ์ ภครัชต์กุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายสุดเขต ชาวบ้านกร่างปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายยศกร บุญมีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสริตา โตศิลาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพนธนดา ภักดีพันธ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปรวิชญ์ ปัจจุสานนท์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายผดุงเกียรติ ขามรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปฏิพล พันทวีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายชยานันต์ สิงห์นอกปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพงศธร ปริวุฒิพงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวเพชรรวี ขุนทำนายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายอิทธิวัฒน์ เชนะโยธินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายภัทรกร ผดุงสรรพ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายทัตพงศ์ มังคละกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายพัณณ์ภพกร จุ่นพิจารณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายอภิสิทธิ์ กลิ่นประชาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวปัณฑารีย์ ไทยประสงค์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวกิตติกาญ พรมโคตปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายวีรยุทธ รอยแก้วปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายกานต์ เทียนทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวชมพูนุช สินอยู่ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายนาวิน แซงบุญเรืองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวกนกวรรณ ปรักมาศปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาวสุมิลตรา ทัพขวาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปัญจพล เอี่ยมตาลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายธนพล สุขประเสริฐปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นายปัณณวัฒน์ ปริยศิลาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบกราฟิก
นางสาววณิชา คำมีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวชัญญา โภคากรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายเสฎฐวุฒิ ศิวภักดิ์วัจนเลิศปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายฐานะวุฒิ พรหมสุรินทร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายศิธา สังขศิลาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายภาณุเมศวร์ จีระธนิตศักดิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายกฤษดา เอมอมรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายจิรัฐกาล เข็มประสิทธิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวอัญญรัตน์ พลเลิศมงคลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายวัชรากร พูลละม้ายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายชนินทร์ จันทรมณีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวพิชชาภา สุขกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายธีรชัย คอนดีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายณัฐพงศ์ พลศรีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายชัยพิเชษฐ์ การะวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายภัทรพล ทิพเหลืองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวเทพสตรี บำบัติปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายสุธีพัฒน์ ทิมันปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวชฎาพร มลขุนทดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายณภัทร ผกาสิทธิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายศราวิช ศุภดิเรกกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายชัยพิสิษฐ์ การะวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายสุชนก พรมมาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวสหฤทัย หอมสินธ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายกษิดิ์เดช ลำดับวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายเขมนันท์ หวังสุขนิรันดร์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายนวมินทร์ สันตะมาตย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาววเรณยา ยิ่งขำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายอารย สุขประเสริฐปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายภัทรพล พรหมขุนทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายเอกรวิ ฉายสุริยะปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายอานนท์ บุญหยัดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายณัฐวัฒน์ อุรัมภรณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายรุ่งโรจน์ จีนปีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายสถาพร เลิศธรรมนาถปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายธันยธรณ์ เมืองน้อยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายนนท์ปวิธ พันธ์พฤกษ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายอัครินทร์ เสริฐสอนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายกฤติพงศ์ ลิ้มวิรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวภัสราภรณ์ ชะม้ายกลางปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายอภิชา กังแฮปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายเนติ พหุลรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายนิติ พหุลรัตน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายศรันย์ วงค์อินตาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายธนวัฒน์ พิลึกปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายนพรุจ ใจฉ่ำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายภูริต เตชจารีพงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นายธนภัทร์ ธีรภัทรสกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
นางสาวมณีวรรณ ทรัพย์สุวรรณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายภานุพงศ์ คุ้มวงศ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวกันตณัช วิศวสุนทรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปฏิภาณ ปิยะสิงห์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายจารุวัฒนธณา บุญพิมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายธนณัฐ สาลีผลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายกันตชาติ ตั้งกิจจารักษ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายภูมินทร์ ยิ้มศรีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปองคุณ โรจนวิภาตปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปองพล สุขหอมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวชาลิสา สมนิรมลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวธรรมิกา แจ่มจำรัสปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวนลิน แตงบุตรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายศักรินทร์ สังข์แก้วปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวสิริภัทร เจริญสุขปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายภัทรกร ชัยเวชสุนทรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายศุภชัย โรจน์ชยานนท์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายคฑาวุธ เรืองฤทธิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายวรุธ เอียดเรืองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวกัญญาณัฐ ณ นครปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวพรหมพร กรุ่นสูงเนินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายพรพิทักษ์ ขวัญเจริญทรัพย์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายณัฐนนท์ เหนือมณีมงคลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวณัฐสิตา ริมคำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายนพดล สุขผึ้งปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปิยวัชร เอียดอ่อนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายพงศภัค เรืองธาราปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายศักดิ์ณรงค์ เจ็กมุ้งปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายชาติชาย นิยมทัศน์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายณัฐนันท์ กันต่ายปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวระฟ้า ลาดเลาดีปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวณัฐชยา เกตุหัวร้องปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปฏิวัตร สะเทือนไพรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปภพพงศ์ สกุลพราหมณ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายลัทธพล ดีใหญ่ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวศศิธร พิริยศุภสินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายพิษณุ สุทธิเหลือปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายภาณุพงศ์ นำพาปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายปฏิพล พิลาพรมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวเจนิสา ยานุพรมปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวพาขวัญ เลี่ยมไครต่วนปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายวิทยา บุญญานุสนธิ์ปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวปิยนุช เฉินปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวปาณิสรา เรืองอำไพภัทรปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายธีรพัทร คงสกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวอาภากร ณ พัทลุงปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวดวงจันทร์ จานทองปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นางสาวพัทธ์ธีรา พะเลียงปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายศราวุธ สีดำปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายพาสกร แก้วน้อยปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายณธกร โพธิ์เจริญปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายไพสิฐ เรืองคณิตกุลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายชญานนท์ วารีกุดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายณัฐกรณ์ วงศ์สวยสดปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายศุภสิน มงคลปริญญาตรีดิจิทัลมีเดียคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
นายประธาน ปานรัตน์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายพิรชัช ทับทิมทองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวเนตรชนก ลิวงษ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอภิสิทธิ์ ยาจาติปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายวงศ์ธวัฒน์ เหลืองอมรกิจปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายภานุพงศ์ เอิบอิ่มปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายณัฐพงษ์ ตาณเขียวปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอธิภัทร เหลือชั่งปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายธนสรณ์ อินทร์สุวรรณ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายพิจักษณ์ พฤทธิพันธุ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวศศินาฎ แซ่ไหลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายธิณกร อุบลจินดาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายจักริน แหลมจันทึกปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายจุมพฏ อุสาหะปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายพัสกร ระยะทองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายยศกร รัตนานุรักษพงษ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายณัฐนันท์ สิงห์สังข์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายบุญญาฤทธิ์ วงษ์เพ็งปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอนุพงศ์ หัตถชีพปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวณัฐกมล นาโควงค์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอัมพุ สิมานนท์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายปัญญภัช เลือกถือปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายชัยภัทร เนื่องจำนงค์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวนิธินันท์ ไพเราะปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายปราบ ธนะมัยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวรฐา วิวัชภูรีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวบุษยมาส ปรีชาบูรณะปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอิทธิวัตร ศรีเกษมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายอจลวิทช์ แตงโพธิ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายณกรณ์ คุณนิธิวุฒิปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายรัชชานนท์ จั่นกันปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายชาญเดช สมศิริปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายโสพัส พันธุสุววรรณปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายภาคิน ธนนาทธนะชนปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายศุภชัย โรจนสุวรรณชาติปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายพิชชากร แจ่มจันทร์งามปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นายธีรกานต์ ดีขำปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวจิตติมา เสนีวงศ์ ณ อยุธยาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวกรกนก แก่นสุวรรณ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
นางสาวกชพร ดีพัฒนกุลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นายธิติพล เกื้อบางปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวรุ่งทิวา บุตรน้อยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวรรธนัย โกยดุลย์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธวัชชัย ประทุมสูตรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธนายุ คงพรหม์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวสุนิกมล ศรีสุพัตร์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
ว่าที่ร้อยตรีวัชรากร ปาหล้าปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวณิชานันท์ สินธุนากูลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอนุวัฒน์ เอกปัจชาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพิมุกต์ คุ้มสุวรรณปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพัสกร พุ่มภักดีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายชวกร คชฎรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอาทิตย์ ขำเนินเพิ่มปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธนกร เผ่าหอมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวธัญสินี เปลี่ยนศรีเมืองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวณัฐธิดา แก้วหีดปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายเจษฎา แซ่ล้อปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวมารีน โต๊ะดำปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวดลยา นพฤทธิ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวกุลจิรา บัวรวยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายตัสมีน โต๊ะลีบำรุงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพงศกร โตสำราญปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวิชวิทย์ ศักดิ์เจริญปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายชัยธวัช สุขทองดีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอนาวิล บุญรุ่งปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายกฤษฏ์ หิรัญอรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธีระวุฒิ เพ่งเล็งดีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายตะวัน รุกขชาติปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศิวกร แป้นอาทิตย์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายออมสิน เทียมทัดปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธีร์ธวัช โนรีวงค์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายคมชาญ ปานคงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายสงกรานต์ โพธิ์กลางดอนปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพัชรพล เหลืองวิไลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายณัฐวุฒิ งามขำปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวอัญชิสา อรุณเมฆปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายฐิติพันธ์ ชะอุ่มอินทร์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอธิพัฒน์ ศรีแพงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายรัชชานนท์ สุระชัยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายคเณศ คชศิลาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายจิรายุ ธนาศิริธนวัชร์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพีระพงศ์ พัฒนวิจักษณ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธนดล แสงประจวบปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอธิปราชญ์ ศรีเมืองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายปรัชญา ไวยโภคาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวันวิสุทธิ ประภาสะวัตปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวพัฒน์ฉัตร ภูริคลังโภคินปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวกมลรัตน์ ทิพปราณีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาววิชญา บุบผาสวรรค์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวพิณทิพย์ เกษีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายแดนไตร วงษ์กระจ่างปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายอธิคุณ ฉัตรปวีณเดชปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายปฏิพล เขียววิลัยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวนภาพร สิทธิโชคปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวศิริรัตน์ จันทร์กล้าปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวนันธิดา เที่ยงอยู่ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายภูริเดช นานิลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพงศกร ลังกายืนปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวจุฑารัตน์ รื่นกิจปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศรุต เอี่ยมยังปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายปิยวัฒน์ รัตนเสนีย์วัฒน์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวอาทิตยา รัตนน้อยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพิสิกข์ สุขใจปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวพิชญาภา นิลเนียมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศุภกิตติ์ วงศ์รัตนากรไกรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายดำรง ม่วงคำปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายเจริญศักดิ์ พลเยี่ยมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธนภัทร ปิ่นแก้วปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวภัสราภร เพ็ญเนตรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายฉัตรชัย รัศมีทรัพย์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวนงนภัส แสงทองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวิศรุต แย้มครวญปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายทศพล เพ็งอ่อนเนตรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศุภฤกษ์ ศิริประทุมมาศปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวกัญญาณัฐ ใจทิพย์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศิริพัฒน์ มีแทนปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายนวภัทร ธรรมวสินปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธีรศักดิ์ สาระพงค์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพลดนัย แสงใสปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายกฤติพงศ์ อุ่นใจดีปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายสิริชัย ศิริมณฑาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศิริพันธุ์ เปี่ยมศักดิ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธราธิป แสงจันทร์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวเกสรา จรัสพุฒิวงศ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวณิชาภัทร อาจหาญปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวสันต์ หีบแก้วปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวศิริลักษณ์ จันมาทูลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวเมวริน ชื่นชมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศิวกร เพชรพุกปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายพายุ หีบแก้วปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายวันเฉลิม พ่วงขำปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวศรัญญา หง่อยกระโทกปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายณัชวุฒิ เทพพรหมปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวปวีณา สุดวงงามปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายเมธี ศรีวงศ์กรกฎปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายเหมรัตน์ มาตราปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายหฤษฏ์กมล จารุลภาปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายชนินธร สุรพัฒน์ไพดิษฐ์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวพันธ์นิภา ศรีถาวรปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวปาริชาติ จันทิราชปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายกฤษฎากร ทิวาพัฒน์ปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายศุภชัย อุปชัยปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายเพทาย ทองเพิ่มปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายชาติณพรัตน์ อรัญพูลปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายปิยะบุตร ปลื้มประเสริฐปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายกฤษฎาเมธีญะ บุญแน่นปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวอิชยาย์ ฟักแฟงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวศศิรัญญา ดีลายปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายธนวันต์ ประลามุขปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวสุวรินทร์ ดีจริงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายมารวย ภูษิตปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวสุพีรณัฐ สุขทองปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นางสาวสิรินยา ซื่อตรงปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายนิธิศ เปี่ยมแก้วปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายสันติพงษ์ นาคชุ่มปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายทรงพล อัมพวันปริญญาตรีเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
นายจิรายุส บุญยิ่งปริญญาตรีสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรม
นางสาวกุลธร อมรจักรปริญญาตรีสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรม
นายMENGSRONG CHHORปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวXIUWEN YANGปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวดารา อักษรปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวศิริลักษณ์ โพธิ์ทองปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวณัฐกุล วิลัยศรีปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายเจษฎากร เจมส์ ฟรานซิสปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายSOVANNSITHISAK SOKปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจบริการระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายฐนะวัฒน์ เตชวีรพงศ์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวกวินตรา ประภาสะโนบลปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวณัฐทริสรา ช้างกลางปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายกฤษฎางค์ สายยนต์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวฮานาเดียร์ เปาะเดร์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวฮานิตา เปาะเดร์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวไอลดา ปากวิเศษปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวโสภิดา เกลี้ยงดำปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวนิศามณี สุขเกตุปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายธเนศ ยอดขวัญปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวญาดา ประเสริฐปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาววิลันดา ทองแย้มปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวกฤษญา ไชยปัดถาปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวชนม์ชนก วงษ์เจริญปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายธีรโรจน์ ชินรัตน์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวพัณณิตา อำภาไพปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวอินทิรา นุชนาถปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายสหัสวรรษ เกตุปั้นปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาววิรตา แต้ชนะปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวพิมพ์ลภัทร พงค์เกษมสุขปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายชัชนันท์ กระแสร์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวฐิตาพร เจริญพรพิทักษ์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวอริสา สุทธิกรณ์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวกมลรัตน์ บุญนาคปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวรมิดา ประเสริฐวงษ์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายศิวัช ญาณธรรมปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายZIJING LIUปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวกุลภรณ์ แสงรวมปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวสุวรรณี ชัยพิทักษ์ปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นายพงศธร อมรมงคลปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวแพน พุทธนิมิตรปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวสุภาวรัตน์ กฤตยโสภณปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวแพรว ศากยะปริญญาตรีนานาชาติธุรกิจการบิน(หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวบูรพา เทศแก้วปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวนคร ถนนแก้วปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวพิชชาพร เนืองนันท์ปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวพลอยกันยา ธรรมลักษมีปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายภัทรเมธว์ รัชตะอำนวยปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวปุณยนุช ศรีสมวงค์ปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางกาญจนาภรณ์ ไคซากัวโนปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นางสาวYINGXIN ZHANGปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายYUNKANG YANGปริญญาตรีนานาชาติการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (หลักสูตรนานาชาติ)
นายมนัส มีลาภปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวชัณญานุช รัชภรวินิชปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายกิตติวัฒน์ นิธิชินโชติปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายวรชัย พันธุเมฆปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสุรพันธ์ วิริยะเหิรหาวปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายณัฐชัย เพ็ชรฤทธิ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววาสนา ท่าถ่านปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายจุฑาวัฒน์ โตอนันต์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายนพรัตน์ บัวจันทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายพัชรพล พละเดชปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายปริชญา ป้องคำปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสารินทร์ สุขผลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายเขตตะวัน เกตุวงศ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายเจริญรัตน์ ฮูปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวปนัดดา อินทะมาตย์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายภูวดล ศังขจาตกิปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายณัฐพรรษ จาดเจริญปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายพิชญภณ พิทูรย์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสิริยากร เขตผดุงปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวจุฑามาศ โพธิ์พรมปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายกิตติศักดิ์ อินชูใจปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายวราวุฒิ แสนใจงามปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายรัตนากร จิตต์วัฒนาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายกฤษณะ พุ่มพวงปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวจิรารัตน์ บุญเกิดปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสุกัญญา ค่ำคูณปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสถาพร บริบูรณ์โภคาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอาภาพร ศรีจันทร์อินทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายอดิเทพ แก้วมณีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสุวัฒน์ ถาวรจิตโตปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายยงยุทธ จันทรักษ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายศิรินทร์ วินิจผลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายธนพัฒน์ ฉายมณีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายกฤตวิทย์ แสงมณีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายก้องเกียรติ เถรหมื่นไวยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวดวงกมล เลี้ยงสำอางค์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวพชรพร วงศ์บุญเหลือปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววรนิษฐา หยกสุวรรณกุลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายกษิดิศ โรจนพงษ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอรอมล กิ่งหลักเมืองปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวณิชาภา นครจันทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายภาณุพงศ์ ดวงแก้วปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายจตุรภัทร ประพฤติตามปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสุวรรณี บานชื่นปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายณัฐดนัย อำไพวรรณปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายโรจนัสถ์ ปีกกลางปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายชาริฟ ปาทานปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสิงห์อำพัน จันทร์วิเศษปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายนันทวัตร สังฆนัยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายชนินทร์ พุอ้อยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอรณี เรือนนุชปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวหนึ่งฤทัย รอดจันทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวชลันดา นาควิไลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายธนกร ตรีแจ่มปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายจักรพันธ์ พรมจ้อยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายพงษ์สันต์ กัลยาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายตรีทศ หอมจันทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวรัญชนา ดำนาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวพลอยปภัส สุจริตปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวปาณิศรา ปิติพุทธพรปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวรัตนา ขุนน้อยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวจุฑาภรณ์ อรุณจรัสธรรมปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
ว่าที่ร้อยตรีหญิงศศิวรรณ เขาไข่แก้วปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวปิยฉัตร รัตนมณีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสุดารัตน์ มาซูดะปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวเปมิกา อาจวิชัยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววรกานต์ บุญประเสริฐปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวชนาภา ซ้ำคำปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสโรชา สามารถปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวบุษญา พริกบุญจันทร์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวพิชญานิน พุทธพงศ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวนิศาชล เทศอาเส็นปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอักษราภัค มาศเกษมปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวจิตสุภา สุวรรณโชติปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายทรงพล ศรีทรงมั่นปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวฐิตกานต์ โชติศิริปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายปฏิภาณ จิตรจ้อยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายเจตพัฒน์ พวงกาหลงปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวมณีรัตน์ ตันตะวาโยปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายเจตนันท์ บริบูรณ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววรนุช ผู้กำจัดปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวกรรนิกา แก้วพิกุลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวกชนิภา ชูศิลป์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายปาร์ตี้ ชื่นคลังปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายธนธรณ์ พริ้งเพราะปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวสุวรรนา สิงห์ใสปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอมรรัตน์ ยุทธภัณฑ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายวณัณมัญชุ์ ณัชชาณัฏฐ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววัชรารัตน์ พนาเรืองปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวมุกดา ชมชื่นปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาววรรณนิภา สระทองโอ่งปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวรินรดา จันทร์คงปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวนภาพร พันธุ์ทวีวงศ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายวสุธร ผจวบโชคปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวภัณนิกา นารีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวนลพรรณ บุตรวงศ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวเฌอญภัทร ไพฑูรย์สวัสดิ์ปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายสิงหา จันทร์สุนทรปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายศิวกร คุปตะพันธุ์สนธิปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวเพ็ญนิติ์ชา นิตย์เสมอปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวนิโลบล คำสะอาดปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายณัฐพงษ์ คำใสปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวอนันท์ธาดา ทูลเกียรติวัฒนาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายนันทภพ ศักดิภัทรพลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายปัณณธร เตชะสิทธิผลปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวบุญยานุช ผลสนิทปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายชัญญา ศิริรักษาปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวนพเกศ ซอเสียงดีปริญญาตรีโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสาวธันย์ชนก แก้วเพชราภรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปนิตา ประเสริฐก้านตงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฏฐนันท์ ปุรธนวัฒนกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพัชรภัสสร คงมากปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปรียากมล เม่นแมนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวีรพล บุญช่วยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอภินัทธ์ ใยดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอัฉริยา หงษีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพิจิตรา จันทร์พันธ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐสุดา เติมใจปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสิดารัตน์ ลาภจิตต์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุพรรษา วานิชธนันกูลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเขมิดา อันไขหน้าปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชาคริยา พิกุลดกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธมลวรรณ กฐินงานใหม่ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววันเพ็ญ นิพิฐสกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนัทธมน อ่อนอุดมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐชาวีย์ วิเชียรรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววันวิสาข์ คำวังปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายณนน โพธิ์ลี้ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายยุทธศักดิ์ จักร์อ้อมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจันจิรา เดชทิศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายจรณพงศ์ ไหลวารินทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชลิตา วรพันธุ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศิริรัตน์ ปานชื่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววริยา แซ่โค้วปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธาริณี นอลาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายสหัสวรรษ อุดมสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศริญญา นารีรักษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายกรวิชญ์ พุทธศรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพีรดลย์ กรดงามปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนาเดียร์ อยู่เป็นสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปวีณา ชินหนองแปนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐมล พลดงนอกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายธีร์รวิชญานนท์ กิมเสาว์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรติมา ปฐมลิขิตกาญจน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายธเนษฐ อ่วมคุ้มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวแจ่มใส น้อยเจริญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอรรถชัย แป้นเกลี้ยงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุพิชญา แซ่ลีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธนาพร สอนธนูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวมินตรา คำวัจนังปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเบ็ญจพร ทรัพย์สินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวขนิษฐา พิศนอกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิมล ก่อกิจงามปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวทิพวรรณ ไชยโชติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศิรประภา วันต๊ะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวน้ำฟ้า สืบดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนภาพร อู่อรุณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอนงค์นาฏ เกตศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกรกฏ แสนเมืองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววัชรี มาลัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพรวิสา บุดดาเลิศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนิศารัตน์ สระทองห้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเกษราภรณ์ ขาดรัมย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพัฒนพงษ์ คงมั่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวุฒิชัย ดอเลาะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพิชญ์นรี ด้วงเงินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชลธิชา ช่อผะกาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอุราวดี อุตตะโกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวีรยุทธ พาชอบปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธัญญารัตน์ ทวดสุวรรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายสรายุทธ โตแดงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายศรัณย์ กาซอปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนาตาลี แคร์นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิมาภรณ์ มูลเทพปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุกัญญา วั่นดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชนันธร สุขศรีมลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปิยฉัตร สุวรรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพลวัต ผ่านสุวรรณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชมพูนุช อุปัชฌาย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอัณณ์ญาดา โสฬศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศิริกานต์ เปี่ยมทองคำปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธัญญาภรณ์ เส่งนวลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวดรัญพร ปานนิ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธนวรรณ ห่วงบุญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีเรือนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายสุรวุธ สมวงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวบุษกร โสพิกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพรนภัส ทิพย์พรมมาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพรพิวัน พับโพธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกัญญาณัฐ จรรยาเพศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอภิชญา ไมจ้าปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอิสริญา เขตนิมิตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววิกานดา แลต๋องปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชุติมา ใหมเเจ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสีตีปาตีม๊ะ หะยีเจ๊ะอาลีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววิภาวดี คล่องแคล่วปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอภิชัย มิ่งแสงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายภัทรพงศ์ ทองนพคุณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพุทธพงศ์ นามติราชปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวยลดา ล้อมน้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวีรพล สุวรรณรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวทิพวรรณ เผ่าจื้อปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวซัลวา เจ๊ะหลงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายนนทกร ไกรกิจการปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอัจฉราพรรณ ชัยลิ้นฟ้าปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวผกาทิพย์ หันจรูญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอภิรัตน์ ด่วนถาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพีระวัฒน์ เพียรรัตนชาติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรัชฎาภรณ์ บุญช่วยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุดารัตน์ ทองรักษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอาทิตย์ อุทัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรัฐวรรณ แก้วดวงดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายมูฮัมหมัดฮาฟิตห์ โสภาวันปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพรนิศา แก้วพงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศิรภัสสร ศรีบุญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุพัตรา รัตนโสภาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุทธิดา โคตรประทุมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววารุณี กระแสร์ฉายปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวภัสสร นุเคราะห์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชลลดา อ่อนนิ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเบญจวรรณ พลบุบผาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุรัสวดี พงษ์คุณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายดนุสรณ์ มั่นสุ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนพวรรณ รังษีสว่างปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุปราณี โลหะอุดมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศุภพิชญ์ จันทร์สุคนธ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายบุญชัย นำนาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชริตา นิยมเดชาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธันย์ธนัช เอกธนาโภไคยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายธนาวุฒิ นิลรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวทิตย์ฏญา ชนะวงค์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัชชา กล่อมจิตร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรัตนาภรณ์ คะเชนรัมย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวฐิติมา สาระคำปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกันทิมา หาสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุพรรณิการ์ สิงห์ชูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกัลยา จันทร์วิกูลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอิทธิกุล พลนาการปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชนันทร เนาวรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวหยาดทิพย์ แซ่ลี้ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพิมพ์ลภัส เทียวประสงค์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสรัลรัตน์ จอกนาคปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสิริวิภา สมัญญาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศิรประภา ลพประเสริฐปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายปัญญา โชติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพิชญาพร จุติโชติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพิมชนก ภักดีพินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวโชษิตา พงษ์จันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวโสภา กรองทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายณัฐพล พรธงไชยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอนุวัชร ก๋าแก่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกัญญ์พิชญา ภักดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอรณี จันทะขินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนุชนาฏ ไวศยกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจัสมิน อาหมัดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวสันต์ เลี่ยมสันต์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอารียา จันทร์พันธ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววรากานต์ สุดคิดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพรพิมล ชินน้ำพองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสิตานัน สุพรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวฐิติมา ทัศนสวัสดิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิธร แดงมาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสรัฏชนันท์ จะริยามาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชนาภัทร เทพนิมิตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิธร วารุณศาสตร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวภัทราวดี เเสงสกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกนกวรรณ บุญแป๊ะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายศักรินทร์ เตชะวัชรโภคินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกุลณัฐ จันต๊ะสอนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐสุดา อบอุ่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายปารุสฮ์ สาอะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายณัฐพงศ์ ดาราแจ้งปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรัชยาภรณ์ แฝงเพชร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนรา ศิริพรพิริยะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรมิดา การะเกษปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอารีญา ล้อมวงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวรัตนากร อิ่มเนียมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพัชราภรณ์ โสภาจรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววีนัสนันท์ ไชยเซ่งปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวฑุริกา มีบำรุงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนัสรี่ย์ พาลีรักปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวภัทรียา สิมมาลาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวขนิษฐา เคนภาวะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายณัฐพงษ์ จิตรเอื้อปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายสรวิชญ์ ทองโชติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปริณดา โตสาตร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวกชกร สาครเย็นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุณัฐชา ดวงจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุภัสสร โมราเพ็งปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจิราวรรณ ทองสร้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปุริมปรัชญ์ พงศ์พัฒนธรรมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายฐาปกรณ์ คำสุขุมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวขวัญใจ แซ่หยางปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสิเนธา มู่ฮำหมัดอารีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวฐิติวรดา เจนสิริผลเลิศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายเสฏฐนันท์ ดิเรกพิทักษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายสรกฤช อริยชัยเดชปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายณัฐกิตติ์ ดีมากปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายพงศ์ธร ปลื้มประสิทธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายธวัชชัย สุวรรณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายเทวินทร์ ศิริชัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุญานนท์ ศรีทาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนูรฮายา เจ๊ะแนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนันท์สินี ดีประสิทธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจันทร์จิรา สิทธิวงษาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศศิลักษณ์ ทองเรืองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววรรณพร สุวรรณพะโยมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศรุตา โคตอาสาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอภิชญา อรุณรักษาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัชชา เขียวสุวรรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอรุวดี ติวาวิไลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวมาณิตา ภัชรปรีดากุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุภาพร ปฐมทิพยรมย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธมลวรรณ คะจรรยาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายเกียรติศักดิ์ ชื่นชมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวปิยะฉัตร บุญเชิดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวาริท ราสีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอนุวัฒน์ เผือกบุญนาคปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวพัชญ์ศิตา อาจสาลีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอาทิติญา แสนสุกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววีนัส สีดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธัญญลักษณ์ สุขสวัสดิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุดารัตน์ พันเทศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวโชติกา กุณะพรมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุนันทา ชาติบัวทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวธัญญากุล ฉันท์พลากรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวนริศรา รัตนเสวกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสรรศิลป์ โชสุวรรณน้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัฐธิดา คำมงคลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวสุภารัตน์ แจ้งกลั่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจิตตริน พลเดชปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววริศรา คะเชนรัมย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวมลฤดี สุวรรณะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชามณิณดา โภกิติสมพงศ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจิรารัตน์ บุตรศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวอโณทัย อยู่ศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายธนันชัย ชุณหแท่นศุภโชคปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวดุจญาดา จิตสุวรรณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวทักษ์ศิณา พึ่งคุ้มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจิดาภา กุลวงษ์น้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวหนึ่งฤทัย พูลสวัสดิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายชินคุปต์ พาณิชยเวชสันติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณิชกานต์ มีเปรมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายจิรายุส วาสุเทพรังสรรค์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววรินดา โตงามปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวศุภิสรา ลือเสียงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายวรเชษฐ ฝักแก่นจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวมณฑวรรณ มั่นสุวรรณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวชัชชญา เกิดสินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเนตรนภัส รุ่งสางปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวจิรวรรณ ชนะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวเสาวภาคย์ สุขแต้มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวมาริสา เจริญคงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาววริสรา ยมสีดำปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอภิวัฒน์ โคตรชมภูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอานนท์ สิงห์ตาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นายอาทิตย์ ยกอิ่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการธุรกิจการบิน
นางสาวณัชชา สวัสดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวปาณิสรา วงศ์สวัสดิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายปริญญา เผือกจิตร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศิริลักษณ์ สุขเกษมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายมรรค เมคันปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศรุตา สมวงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวขวัญลักษณ์ เขียวโสภาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอภิชญา ชาติวงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวชลธิชา สว่างโคตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวเกศศินี คุ้มบัวปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายนรินทร์ ทอนทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุกัญญา ศรีบุญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอรณิศา บุญรอดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศุภนุช กวงแหวนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศศิธร ยามเย็นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวเปมิกา สุขแก้วปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวรักษิณา รัชโพธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายจเร เดชโคบุตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวโสภิตนภา กุลภัทร์อนันต์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายพิษณุ ศรีทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายธารธารา นาเสงี่ยมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายสิทธิชัย ร่องมะรุดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอาลัชฎาวรรณ แก้วสดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายสิทธิพงษ์ ไชยราชปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพัชรินทร์ อินทร์ทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอรปรียา โยเหลาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวจุฑาทิพย์ บุญจริงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายพันธกานต์ โสชาราปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววราภรณ์ ชารีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวบุณฑริกา แซ่เตียวปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุปรียา กุลภาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวณัฐสิตา อินทร์อ่อนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอัญญาษา วงศ์อ้ายปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายปิยภัสร์ เพ็งวิภาสปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวภัทธาภรณ์ มงคลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพิยดา สุวรรณเลิศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวจิรภิญญา แซ่เฮ้อปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววิภวานี เกตุสมบูรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอำภาวดี โต่นวุธปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพรชนก คงรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศุภมาศ บุตรงามปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวมณีรัตน์ คูหาทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวฟาติมา มูฮัมหมัดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอัยช่า มูฮัมหมัดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนพสรณ์ รุ่งกรุดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวอรยา เลี่ยงศิริปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพิมพ์ลภัส สิทธิสารปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายธนวัฒน์ ศรีเจือปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุทธินี นิกรโสมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวธนันชนก ฮิงสาหัสปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวชนัญญา มัตตาเฮตปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวจุฑาทิพย์ สีเขียวแก่ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุกันญา ศาลาแสงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวรินทร์ลภัส คุณาสินนปภาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวกิตินันท์ เขียวโสภาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวจันทนิภา ตะปวนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวบุณยาพร พยอมหอมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวชยิสรา กังกริชปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววิศรุตา เส้งสุ้นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวลัคนา วิเศษอักษรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวภาพิมล พิมพ์ประโคนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพิจิตรา ชูรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศรสวรรค์ ตระการจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวมลวิภา เหลือชั่งปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวมนัสนันท์ วัฒนาเสรีกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุกัญญา แก้วมณีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศิริรัตน์ วงศ์ภู่ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายอาทิตย์ ชาติปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววลัยพรรณ ผาติเมธีวัชร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายสิริวัฒน์ ชัยเจริญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวณัฏฐธิดา จงรักแสงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนาตาชา ไตรภรณ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววารุณี จุกจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายกฤติน สุโพทิพย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพราวรินทร์ อินทร์จันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวไอลิซยา อยู่โตปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนภัสรา พรมมิสาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววริศรา ไชยธงรัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายสุรกิตติ์ พุ่มสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายธำรงชัย จรจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสิตมณี วิพันธ์เงินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวขนิษฐา สุขจิตปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายอินทัช สุขสอาดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนภัสสรน์ สานนท์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวบรรพตี โกมลมาลัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุพรรณิการ์ โกมลมาลัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวศิริยากร สายบุตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวรสสุคนธ์ วงษ์เจริญกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวตันหยง แช่มช้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวปภัสรา แซ่ฮั่นปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวรัชดาพร ทับแสงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวปวีณา แสนแก้วปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายณัฐวัฒน์ ปัญญาทิพย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสิริญญา นวลศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายสุรนันทร์ ทุมประเสนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวชมพูนุท จงจิตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสุวนันท์ สังข์เอี่ยมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพิชญาภรณ์ เรือนจำรูญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวธัญญารัตน์ ยุทธอาจปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวดวงกมล พรรณหิรัญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนฤมล พานิชกิจปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาววาทินีย์ เพชรวิวัฒน์โชคปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวสมาริน ไพรินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวพรพิมล อัปการัตน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายณัฐวุฒิ ฤกษ์ประกอบปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายคมกฤษณ์ ศาสตราชัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวธีตา กังสุกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวกัญญารัตน์ สุขเกษมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายภานุพงศ์ เขียวสาคูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นายณัฐพร คงมาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวนภสร สวนเข็มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการโรงแรม
นางสาวบุษบา ฉ่ำล้ำเลิศปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายฐาปกรณ์ ทุมมาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวภัทรวดี พุ่มพวงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวฮายาตี เปาะเดร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวปรางวลัย นามวิลัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวธิวารัตน์ วงค์เงินปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายไชยา พาพิรมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวณัฐพร คีรีขจิตปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวพิมพกานต์ ไร่นอกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวณัฐติมา แซ่อึ่งปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาววราพรรณ เรืองทิพย์พิพัฒน์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวฐิติรัตน์ เล็บสิงห์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวณัฐณิชา อินทร์ผิวปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวณัฐณิชา นาคนวลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาววิรากานต์ ศรีเเย้มวงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวสุทธิดา สันโดดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายธนสิทธิ์ สิทธิสารปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายวีรภัทร บุญญาธิการปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวฑิตฐิตา ชัยสารปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวปาริฉัตร เกิดพุ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวสุจิรา ถาระโทปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวโชตินภา แก้วจรูญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวสุนิษา ภูโดนศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายนราธิป บุญเจริญปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายพรนฤเบศร์ พักน้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายธนวัฒน์ อ้อมน้อยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวกนกวรรณ กอบสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวยุพเรศ ลุนอุบลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวรมย์ธีรา แสงฟ้าปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายทัตพงศ์ ถ่ายง่วนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายเศรษฐโสภณ บางนาคปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวอาทิตญา ธงชัยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวเยาวลักษณ์ เบ้าคำปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวลักษมี ดอนโมกข์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวจิราพัชร เฟื่องฟูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวชลธิชา ปานานนท์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาววีรนุช หนูประภากรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายชนาวีร์ คงพร้อมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายธนากร โชติพิทักษ์กุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายพลอยนภัส ชุนใช้ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นางสาวพิมนภา วงค์เครื่องปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายเจตน์สฤษฏิ์ ไม้จันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายปฐมภพ คลังจัตุรัสปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการการท่องเที่ยว
นายมนัสวี ภูศิลาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายจักรภัทร ถิ่นจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวเกศรินทร์ ขันคำปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายกิตติชัย มาตร์อินทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายธนาพัน พันธุ์พ่วงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวศศิธร ทัดเทียมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวปพิชญา บุญศรีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวชิดชนก ชาญอุไรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกัลยาณี ไหวดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายธนภัทร สัจจวิเศษปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวมิรันตรี การินทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวชัญญา แซ่เอี้ยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายเกียรติศักดิ์ แซ่กุ่ยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวณัฐธิดา แซ่ลิ้มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวนริศรา สมณะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายอนาวิล ยารังษีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวฐิติมา ทับจันทร์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวณัฐธิกานต์ ใจคงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายคณัสนันท์ จิตนุ่มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวปิยากร ว่องปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายภัทรภณ พัวพันวัฒนะปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวฐิตาภา พุทธิมาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวสาริชล ทองมีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวพิมพิดา จันทร์หัวโทนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวศิริลักษณ์ โพธิ์ถาวรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายอานนท์ มะปะโพธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายกัมปนาท หนูเสือปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวอมิตา เครือวัลย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกมลวรรณ ประสงค์สุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวนาตาลี การีมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกษิตา ศรีสะอาดปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวไอลดา ภิญโญธรรมากรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวนันทน์ชญา กองฟูปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวรัตติกานต์ แจกกระโทกปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวนพรดา ศรีจันทราปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกุลนาถ กระสีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกรรทิมาร์ เพชรนาจักรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวสมัชญา กิตติลิขิตกุลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวฌัลลิกา พรชัยอภิสิทธิ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายไกรวิชญ์ อุ่นเรือนปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวชุติมา เหมทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาววราภรณ์ เทพมงคลปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวปรียานันท์ ติยะบุตรปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวรธีร กฤษณ์สุวรรณปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวธัญรดี มีรอสอปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวพิมพ์ลพัชร มูลศรีสุขปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวภัทรสุดา วงกฎทองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวอารียา คำพระปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวสุวิภา ประไพพงษ์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวมนัสนันท์ พุ่มพวงปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายธราธิป นักธรรมปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวอลิชา แซ่ลิ้มปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวภัคจิรา แก้วภักดีปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายสิทธา ณ ระนองปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นายพีรพัฒน์ พันภูษาปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวลลินี อยู่ไทยปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวกวินทิพย์ พุ่มไทรย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ
นางสาวณัฎฐณิชา สมิธสิงหเสนีย์ปริญญาตรีการท่องเที่ยวและการบริการการจัดการบริการธุรกิจเรือสำราญ

ชื่อ-นามสกุลระดับการศึกษาสำเร็จคณะสาขาวิชา
นายบัญญัติ เลิศบุษศราคามปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายอนุพงศ์ ผดุงนึกปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายศิรพงศ์ คะปัญญาปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายเลิศภพ จันทร์เที่ยงปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายชนทัช สอนศิริปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายสุมิตร สุรพันธ์ไพโรจน์ปริญญาโทวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา
นายพัฒน์ ภักดีเจริญปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุดารัตน์ ศรัทธาพันธ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนนท์ อยู่สงค์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุภัค ชายผาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุวรรณา วงเวียนปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสิริกาญจน์ วิไลธัญญาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธีรวัฒน์ แสนพวังปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายจักรพงษ์ ม้วนหนูปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอิทธิกุล เชี่ยวชาญปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนันทกาญ เซี่ยงฉินปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเบญจมาศ แก้วภักดีปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุภัค สวัสดิ์ประทานชัยปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวมนชิดา วงษ์ถาวรเรืองปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอุมาพร อรุณอมรไพศาลปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสุดเขตแดน เฉลิมศิริหล้าปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวปุญณิศา เข็มทองปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพุฒิสรรค์ ศรีจารุวิภาสปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสปัน พรหมมาศปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายรพีพัฒ จิรฐาวงศ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนภาพรรณ แสงชาตรีปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชนัตตา หนูชูปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวรชนก คงเผ่าปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุกานดา หลำแก้วปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกฤษณะ เจียวเลี่ยนปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวรัชนี โพธิวันปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐพล นามปานปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวประภาพร บุญทาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสมฤทัย อรัญชัยปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ว่าที่ร้อยตรีหญิงอารีญา วันพนมปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายชาญเกียรติ ไกรฤกษ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวจิดาภา อธิกิจอังกูรปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนุษจลินทร์ ขวัญพิชิตปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิชญากร มณีฉายปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวสุชาดา ศรียางนอกปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพาณิภัค เกษรสันติ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวปิยนาถ แก้วสีขาวปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนกร สุกหอมปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวกฤตพัส ปัทมาลัยปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวทิฆัมพร ภู่เพียงใจปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวศุภากร จงอักษรปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธนพงษ์ วงศ์เสรีปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวีรภัทร เรืองจันทร์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายฤทธิพงศ์ คงแก้วปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวเจนจิรา วงศ์ศิริภักดิ์ดีปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวศิน อุบลแก้วปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
จ่าสิบตำรวจหญิงนัฏฐิดา พันธมาศปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายตติย แตงอ่อนปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายโสพนธ์ เผื่อนสัจจาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายชิน เดชภิรัตนมงคลปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายธุวานนท์ มหาทรัพย์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวนัฐพร วงลครปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวณัฐสุดา โสทรอดิศัยปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพัสสณกร ยางงามปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจเอกหญิงพลอยกินรี บุปผะโพธิ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจเอกหญิงโมรัณกรณ์ ถนอมสิทธิรักษ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจเอกกมลภพ บุญมาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจเอกหญิงอุษา เอี่ยมประเสริฐปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณัฐติพงค์ ช่วยสกุลปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวศิธิญา เจริญพงศ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพิจิกา แสงบ้านยางปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอิทฐิราช เต็มวานิชปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเอกชัย โสพันธุ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายเอกพงศ์ รุ่งโรจน์วุฒิพงศ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยตำรวจเอกอภิลักษณ์ ภัสสัตยางกูรปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวจารุมน บุญรักษาปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอธิบดี นิลดำปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวฉัตรชนิกา นิติภักดิ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาววนิชา สุขไมตรีปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ร้อยโทยุทธิพงษ์ เพชรพันธุ์ทองปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
สิบตำรวจเอกชนาภณ เกลื่อนกลาดปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชญาภรณ์ กิตติสารพงษ์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายวิชาญ กลิ่นด้วงปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอนันต์ คงชื่นปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายสิทธิ โสภณภิรมย์ปริญญาโทนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวศศิพร ชาญศิลป์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิลาสินี สงกุมารปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสมพร เพ็งเผื่อนปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางมยุรา คงสกูลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชัชฌานันต์ บุณาพันธ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายพลกฤต โสลาพากุลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกัญญาลักษณ์ สุขพันธ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณพนณัฐ คำมุงคุณปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชลากร เขียวพิมพาปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจิราวรรณ ธนบูรณ์วาณิชปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุวรรณา คิงคำปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวเจนจิรา จันทร์ทองปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวโพยมรัตน์ มหาโชติปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ร้อยตรีหญิงญาณิศา สมัครการปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ร้อยตรีหญิงพิมปภัค เล็กใจซื่อปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายชานนท์ บวรโชติสกุลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกุลรภัส ประเสริฐสุดปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวณัยญิกา สุจารีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุภารักษ์ สุจารีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจามจุรี ใจแก้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
เรืออากาศเอกหญิงณัฐรดา ประคองคำปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายศุภกร โพธิ์ทองปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุภาวรรณ สุจารีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายเบญจรงค์ คุ้มทรัพย์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ร้อยตรีหญิงกฤติกา โรจนประดิษฐปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอินทร์ทิรา ภู่ระหงษ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจตุพร เมืองสุวรรณ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวรุวัยดา สมภักดีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายกฤชนล คุณชื่นปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวจารุวรรณ พิมเสนปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวบุษดากร ศิริมงคลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายทวีศักดิ์ อุ่นทานนท์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายมนัส หัสกุลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ร้อยตรีมงคล มูลคำปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศานิตา บุญคงปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอาภาภรณ์ พันธ์เขียวปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวศุธิชา คำเนตรปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอินทรา พหลสิทธิวงศ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวแคทรียา เรืองเจริญปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวแสงระวี พองามปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ร้อยตรีสุรศักดิ์ ยืนยงปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกัตติกมาศ ราชิวงศ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายธนศักด์ กุศลสร้างปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
ว่าที่ร้อยตรีนพพร ลีปรีชานนท์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอพัฏศศิ นวะสิทธิ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวปิยาพัชร สุวรรณรัตน์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายธนพัต จันต๊ะปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกุลธิดา ธนสมบัติศิริปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายสหพงศ์ ราชพรมมาปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวเนตรนภา ผกาแก้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวอุดมลักษณ์ แซ่หลิ้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวรัชนก ขวัญอ่อนปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุดารัตน์ มูลกิตติปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาววราพร คำเดชศักดิ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาววริยา ยอดปั๋นปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายภูมิศักดิ์ สินจรูญศักดิ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวกัญระยา กตะศิลาปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวมินธิตา วรสินธ์พันธ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายพีรพล บูรณะบุรีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวนิรมล คชแก้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายศรายุทธ ธารอำมฤตปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวธัญญา คหาปนะปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิไลรัตน์ เพ็ชรหึงปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชไมพร บัวแก้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายจารึก ศรีนาคปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวรุ่งฤดี สุวรรณโชติปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวสุพรรษา พรมกุลปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวภัชญาณีย์ ต้นใหญ่ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาวชิดชนก ภูมิดิษฐ์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายปารเมศ อักษรดีปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายณัฐวุฒิ สิ้นเคราะห์ปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นางสาววิยะดา ปิ่นแก้วปริญญาโทบัญชีไม่ระบุ
นายนฤเทพ วิถีไพรปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางจิราภรณ์ ภุมราปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกนกภัณฑ์ โชติชะวารานนท์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวจุฬาลักษณ์ เดชวิจิตร์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกิตติธัช ตระกูลแสงปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายนชธร วรรณพุฒปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพงศ์พัทธ์ สวัสดิ์รักษากุลปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาววิภาวดี มีกัณหาปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายอธิศ วิชัยศิริรัตน์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวพิชชาพร สินธพานนท์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวบังอร จันทร์ดีปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวจุฑาทิพย์ วสุพันธ์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวศิน เรืองนิยมปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายธนาชัย อ้นรักดีปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสถิระ เสงี่ยมทรัพย์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายสุทธิพันธุ์ ชวลิตเลขาปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวพลอยทราย พรนุเคราะห์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวอคิราภ์ รวมจิตต์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวฐิติมา ภู่ห้อยปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวนฤมล พรรควัฒนชัยปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายพลเชษฐ์ รุ่งกิจวรเสถียรปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวพิมพกานต์ ศรีน้อยปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางปภาวรินทร์ เสนะโลหิตปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายณรงค์ สวรรค์โพธิ์พันธุ์ปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาวพริมา สุขสอาดปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายวีรศักดิ์ ชวดนุชปริญญาโทเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายชานนท์ อนันต์สลุงปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายอรรถวุฒิ มุขมาปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายFRANCISMARI GALINDEZปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาววาสนา เกษประทุมปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวSATOMI UCHINOปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายชยางกูร ภักดีพัฒนกุลปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวกมลวรรณ เลิศสุวรรณปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสรวีย์ กรกชงามปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวRUIMIN HUANGปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวอรศุภางค์ คงพิทักษ์ปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวแคทญาดา โกษาปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาววิจิตรา โพธิ์ทองนาคปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวชนัญชิดา สุขทัศน์ปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายฐปฑนรรฆ พานิชปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นางสาวYIQIAN YANGปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายYANFU LIปริญญาโทสหวิทยาการ เทคโนโลยีและนวัตกรรมนวัตกรรมการเรียนรู้และการสอน
นายจักริน ต้นเนียมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวจารุวรรณ แจ่มจันทร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวมัณฑิกา ภู่มาลีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายณัฐพล เทวาราชปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาววิภาดา สรรพศรีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
ร้อยโทหญิงบุญธวรรษ สุวัฑฒนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายรัชเขตต์ สุรียพันธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวบูหลัน คล้ายสถิตย์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวธมนวรรณ ภิรมย์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายYUNTAO YINปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวปาริชาต เงินก้อนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวอักษราพรรณ เปลี่ยนพันธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายพัชรพนธ์ การบรรจงปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวชนิตรา ขาวมีศรีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวรสมณ เพียรมุ่งงานปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายวรมัน วันทยะกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวชนฎพร สุปินะเจริญปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวกันติชา ณรงค์พิทักษ์กุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพรชนก บุญพาล้ำเลิศปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวจิราภรณ์ อ่อนเกิดปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายวีรภัทร์ มูลเมืองปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวเบญจมาศ โตจิราการปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายยศพล วิริยะธนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวธัญญาเรศ ฉกามานนท์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวภัทธิชา ทองปลิวปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางณภัทร์ สารพาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุมาลี สวัสดีพุทราปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวประภาศิริ เกตุสัตบรรณ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายนัทธพงศ์ ชิดชอบปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุภาวดี ยมจันทร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายณัฐพงษ์ ราชวัฒน์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพิรญาณ์ รัตโนดมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวธัญญาณัฐ ถาวรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุภาธิณี ทองแจ่มปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
ร้อยตรีหญิงจินต์จุฑา สุขเรือนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
เรือตรีหญิงจิตตกานต์ ศิริสัมพันธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพัชรินทร์ญา ก้งซุยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวชุตินันท์ พันธุรักษ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
เรืออากาศตรีหญิงรดา เพ็ญสุวรรณปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวปองกานต์ กมลชัยวานิชปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวกมลกร พุกกะมานปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายทศวรรษ พิทาคำปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวมัฌชิมา ทิพากรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุรัติภรณ์ มาลัยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายรัฐชภาคย์ เอกวัฒนาเศรษฐ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายประสันติศักดิ์ แสนจันทร์ศรีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายธนโชติ อินทโฉมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวกมณชนก ก้านบัวปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายอติชาติ ฤทธิ์ธาอภินันท์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวฐิรดา ดวงแดงปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายปวริศร์ ผลาสินธุ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวเพชรพลอย โชคทวีชัยสกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวปัญจ์ธรลักษณ์ อำนวยพรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวศิรินิรยา พิละปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายอภิมุข ซุยยะกิจปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายภราดร ศรีไสยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายธีรณัฐ ตั้งธนคุณปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวศิริวรรณ อภิจิตรชัยโชติปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นาวาเอกณรงค์ชัย ปาชะณีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
เรือตรีอุเทน วัฒนศิริปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายดนุเชษฐ์ คำก๋องปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายเจษฎา อบโอปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายฉัตร สุภัทรวณิชย์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายกฤษณะ บรรดาศักดิ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวอาภัสรา ถิรกุลธรรมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุกัญญา วงค์ปัญญาดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาววรดา แสนสุขปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวตรงชนก สวยสุวรรณปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสรณัฐ ทองหยูปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสารินท์ สุขพัทนาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวเกวลิน ดุมลักษณ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสิรภพ อัศวชัยสุวิกรมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพัชรพร สว่างแก้วปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนันท์หทัย เลิศจรรยาพันธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางรจนา อุ่นคำปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนิศาภัทร์ พรมลาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนันทนัช อนันต์วรศักดิ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวกัญญาภัค เติมใจปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายวรรณยุทธ มีนะโยธินปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวอตินุช ชัยเพียรเจริญกิจปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางพิมพ์รตา อาบู-จาฟาร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวภัสรา พรหมประวัติปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายเอกชัย ตั้งรัตนาวลีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสิทธิเดช ผลาชีวะปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายเอกพล ดีบุญมี ณ ชุมแพปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวสุจิตตรา โพธิ์ดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวธิดารัตน์ คล้ายรัศมีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวอัยรินทร์ จุลล์จักรวงศาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายศักดิพงศ์ ไชยมงคลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
ร้อยโทหญิงภาวิตา แสงศศิธรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายวรรษพล ป่าหลวงปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางธนิกา เกิดศิลป์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนฤมล วชิรอนันต์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายจิตรกร นามูลเสนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวกัลยลักษณ์ นาคประดิษฐ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายอภิชัจ อินสว่างปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวณัฏฐนิช ตั้งกิจจากุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวณปภัสสร ต่อเทียนชัยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายณรงค์ศักดิ์ ปัญจทวีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนันทวัน เรืองประชานุกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวเขมณัฏฐ์ วรกฤษธีระนันท์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวภิญญาพัชญ์ จารุภูมิปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนิชาภา มาศโอสถปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวอรนุช พงษ์ภาพปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวณิรินทร์ญา ศิระหิรัณย์เดชปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวจีระภา ดำรงโภคภัณฑ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวธนัญญา อัครอุดมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสัณหพร บุญลอยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวมนัสนันท์ วุฒิเจริญกิจปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสมปราชญ์ โชติกะพุกกณะปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวคนธนันท์ วัฒนชาติวงศ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสิทธิชัย ทรัพย์แสนดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายสุชาติ ปั้นทองปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวนิโลบล ป้องภัยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต
นายญาณเดช คุ้มประยูรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวจิณณะ สิงหเสนีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวพรนภา สมุหเสนีโตปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวพัชริดา เจิดดีสกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
ว่าที่ร้อยตำรวจโทหญิงภชรพร เครือทัตปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศิราภัสร์ บุตรสอนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายวราวิทย์ คุ้มทรัพย์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
ร้อยตำรวจโทนัสวัฒน์ เลิศมณีภาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศิลดา คำหุ่งปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายวรากร แจ้งฟ้าปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายณภัทร อรอังกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายสุวิณ เริงธรรมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวอรพรรณ นันทะปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศิภัสรดา กาญจนวิกัยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวเรวิกา สินทรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสุกัญญา บุรุษภักดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายปิยะทัศกร ขันแก้วปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
สิบตำรวจโทสว่าง ว่องพรรณงามปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวจตุพร คล้ายทรัพย์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
สิบตำรวจเอกสันติพงษ์ คงเขียวปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวเสาวนี ศุภเสถียรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาววิภาพร โสสีสุขปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายภัทรชนม์ นาดูนปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสิตานัน สว่างปานปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางวิลาวัณย์ วิศาลสวัสดิ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาววงเดือน เกตุคำปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายธนวัฒน์ ราชาเดชปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายอนุพงศ์ วีระกูลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวชิดกมล อ่องดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศลิษา พลายละหารปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวนันธิพา หน้าจันทึกปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายพชรพล ศรีม่วงปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายศิรามพัฒน์ มีสันเทียะปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวมนัสวี ตู้นิ่มปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสราวรรณ จันทร์รามปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายสรณะ กาลศิลป์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศิริลักษณ์ ถมปัทม์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายณธัช สุขพงษ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวจีรวรรณ พุทธบุรีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายสยาม บัวระภาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายสมมาตร วิสุทธิวงษ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวศิริธร ศรีพยักร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวลัดดาวัลย์ โปธาดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายนันทวุฒ ภัทรพลกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวบุษยวรรณ ศรีหาตาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายพชร เขียวพงศ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวนภัสนันท์ มะโนการปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวนันท์นภัส ธนวัฒน์กันยกรปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวณัฐภัสสร นิลหมื่นไวยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวปุณยวีร์ มิลินเจริญไชยปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสกุณา จันทพัฒสกุณปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวดาริกา ไชยพิมพ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
สิบตำรวจเอกหญิงปาริชาติ ภาผลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายปกชนน์ วากะมะนนท์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวจิรภัทร โกสินทร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายนพดล คำมูลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายเอกวิทย์ นาโสกปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวเกศินี มักสัมพันธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายณัฐนันท์ เสาวคนธ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวทรงสิริ เจริญศิริปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวนีรชา ระน้อมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายพรหมเทพ บุญส่งเสริมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสุกันยพัส ดวงธนัชพงศ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายจารุวิทย์ เพชรประสิทธิ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาววิไลพร สัมฤทธิ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวสุวดี ศรีทองจันทร์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวฐิติมา ชูเฉลิมปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวณัฐธีรา กล่อมสกุลปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายศุภใจ เกตุแก้วปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวทิวาพร แซ่หวื่อปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายอำนาจ ช่างประดับปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
สิบตำรวจตรีหญิงวิริทิรา จินดาปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
ร้อยตรีหญิงอารยาภรณ์ กฤษวงศ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
ร้อยตรีหญิงลักษณาพร กาลพฤกษ์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นางสาวปิยะฉัตร ท่าดีปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายชานนทร์ ช่างอาวุธปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายกฤตภัค หมวกไสวปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
นายธรดล จันทรศัพท์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต
ร้อยตำรวจตรีอัศธัน จารุมนต์ปริญญาโทบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต

ชื่อ-นามสกุลระดับการศึกษาสำเร็จคณะสาขาวิชา
นายนพดล ธีระวงศ์ภิญโญปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวชัดติยาพร คำแสนปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายณยศ วิจารณ์ภูธรปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายพงศพล มหาวัจน์ปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
ว่าที่เรือตรีแสนทนง อภิบาลศรีปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายคุณาชา ไชยชุมพรปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวพัชราวดี สุนทรศารทูลปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นางสาวอัจฉรา เลิศพรประสพโชคปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
พันโทหญิงพิมพ์อัปสร สร้างสมวงษ์ปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายอัตนัย สายรัตน์ปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
พันตำรวจโททรงฤทธิ์ ภูนาฤทธิ์ปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายกมลยศ พันธุมาศโกมลปริญญาเอกนิติศาสตร์ไม่ระบุ
นายศุภวิทย์ คำธิตาปริญญาเอกนิติศาสตร์นิติรัฐกิจและการบริหาร
นางสาวมาลินรัตน์ มั่งคั่งปริญญาเอกบัญชีการบัญชี
นางสาวภัทรา เตชะธนเศรษฐ์ปริญญาเอกบัญชีการบัญชี
นางสาวมัตธิมา กรงเต้นปริญญาเอกบัญชีการบัญชี
นางสาวจิดาภา ตรัยเจริญวงศ์ปริญญาเอกเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายบุญชม สุดจิตต์ปริญญาเอกเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
ว่าที่ร้อยตรีหญิงทิภาพร ศุภมิตรปริญญาเอกเทคโนโลยีสารสนเทศเทคโนโลยีสารสนเทศ
นายกิรวัฒน์ ประสีระเตสังปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพัชรินทร์ บุญสวัสดิ์ปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
ว่าที่ร้อยตรีภูมรินทร์ รุ่งรัศมีพัฒน์ปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวปัญจมาพร ผลเกิดปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายจักรรัตน์ กนะกาศัยปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายZHICHAO LINปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางXIAOJIAO BAOปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นายพิธาน แสนภักดีปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการไม่ระบุ
นางสาวพิชญ์สินี เสรีโรจนกุลปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตร์
นายศรัณย์ จิระพงษ์สุวรรณปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการรัฐประศาสนศาสตร์
นางLI YANGปริญญาเอกบัณฑิตศึกษาด้านการจัดการการบริหารการศึกษา
นางสาวลภัสรดา เนียมนุชปริญญาเอกโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นางสุณัฐวีย์ น้อยโสภาปริญญาเอกโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
นายชยพล ผู้พัฒน์ปริญญาเอกโลจิสติกส์และซัพพลายเชนการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน