SPU Lib-Arts Young Talent Workshop
 
ลำดับ ชื่อ-นามสกุล ชื่อเล่น โรงเรียน
1 ธนกมล นพวงศ์ ณ อยุธยา
มล
โรงเรียนบางบัวทอง
2
สุพิชชา จรามร
สุ
โรงเรียนดัดดรุณี
3
ปาริชาติ วรรณทอง
มุก
โรงเรียนนนทรีวิทยา
4
อิงครัต โพธิบัตร
อิงค์
โรงเรียนลาซาล
5
พัชริดา พงษ์ธานี
จ๋า
โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ
6
ทวีสิทธิ์ รอดพิสา
นิว
โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ
7
ภากร ผาลัง
แซ็ก
โรงเรียนนนทรีวิทยา
8
วราภรณ์  บุญเลิศ
น้ำ
โรงเรียนสายธรรมจันทร์
9
วลัยวรรณ์ มีถาวร
-
โรงเรียนอ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์
10
วิยะดา พุทธพงษ์
ฝ้าย
อาชีวศึกษาฉะเชิงเทรา
11
อิงตะวัน สุวรรณสุภา
แพร
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต
12
ธัญญาเรศ ฉกามานนท์
เบนซ์
วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการจำนงค์
13
ขนิษฐา  จิตราวัฒน์
กระแต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาดุสิตพณิชยการ
14
ธรรมเชษฐ์ ประกอบ
เจม
วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการจำนงค์
15
บุษยมาศ เคหภูมิ
แตงโม
โรงเรียนสายน้ำผึ้ง
16
บวรศักดิ์ กรทับทิม
นัท
โรงเรียนสารวิทยา
17
สุวรรณี ธาราวุฒิ
โบว์
โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฏิ์
18
ปณิดา จุ้ยสวัสดิ์
แตงโม
โรงเรียนสารวิทยา
19
ฉัตรชพัทธ  อินเนียม
นพ
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์
20
สยามรัฐ  บุญสินชัย
เก้า
โรงเรียนสุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์
21
ณัฐนิชา พึ่งและ
นัจมา
โรงเรียนมัธยมวัดหนองจอก
22
ศิริญาภรณ์ เวหาธรนาวี
ฟีม
โรงเรียนนารีวิทยา
23
ชาครีย์ สมบัติวงศ์
ปลื้ม
วิทยาลัยอาชีวศึกษาดุสิตพณิชยการ
24
เอกราช ยะราช
โฟน
โรงเรียนเซนต์ดอมินิก
25
สุวพิชชา กุศลเอี่ยม
ใบเตย
โรงเรียนโพธินิมิตวิทยาคม
26
แสงชานันท์ เริงรื่น
-
โรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย
27
ติณณา บุบผาสวรรค์
ติณ
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
28
อัจฉริยา จันทร์ไทย
ตัสนีม
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง 
29
สิทธิศักดิ์ สีทองดี
โซ่
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี
30
สุพัตรา อัญญโพธิ์
-
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี
รายชื่อสำรอง 20 คน
1
ถิรดา บูรพาชยานนท์
เอพริล
โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์
2
ทองจรรยา ศรีสุวรรณ
จูน
โรงเรียนอัสสัมชัญศึกษา
3
ฐานิกา สรณะสมบูรณ์
-
โรงเรียนเซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา
4
พีรพันธ์ ร้อยแก้ว
เพชร
โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม
5
อภิสิทธิ์ โสภณพิจิตร์
แชมป์
โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม
6
ศรัญญา ทิพากร
ฮุสนี
โรงเรียนนนทบุรีวิทยาลัย
7
วโรชา ดอยสุเทพ
แนน
โรงเรียนพระแม่มารี
8
ภาณิชา แววดี
เจน
โรงเรียนพระแม่มารี
9
ณฐมน บูรณะบุตร
ฟรองซ์
โรงเรียนสตรีวิทยา 2
10
ธนัญญา ดีประสิทธิกุล
ไหม
โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์
11
จิตาภา รัฐกาย
ปลากิม
โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์
12
ศรัญย์รัชย์ พิทยานุกูล
เพลง
โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์
13
ภูชิต ต่อพิมาย
ก้อนหิน
โรงเรียนวัดราชบพิธ
14
ปิญานุช รัตนเพียร
กี้
โรงเรียนสตรีวัดระฆัง
15
กมลทิพย์ หงษ์ทอง
อะตอม
โรงเรียนมัธยมบ้านบางกะปิ
16
ชลธิกานต์ บุญเลิศ
พลอย
โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย
17
สุรียพร พงษ์พยัคฆ์
อ้อ
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง
18
ปรีชา เด่นสมุทร
ปี
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
19
สิริยศ ศิริ
ภูมิ
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
20
ชญามญช์ เพิ่มประโยชน์
นกยูง
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ
 
 

หมายเหตุ :

  1. ผู้ที่มีรายชื่อ 30 คนแรกเป็นผู้มีสิทธิ์ได้เข้าร่วม Workshop และจะได้รับการติดต่อกลับจากทีมงานเพื่อแจ้งรายละเอียดอีกครั้ง
  2. ผู้ที่มีรายชื่อสำรอง 20 คน หากมีผู้สละสิทธิ์จะได้รับการติดต่อกลับจากทีมงานเพื่อยืนยันการเข้าร่วม Workshop อีกครั้ง
  3. สงวนสิทธิ์เข้าร่วม Workshop โรงเรียนละ 2 คนต่อกิจกรรมเท่านั้น
 
 
Turn Pro Go Admission by SPU
Line SPU กลุ่มรับสมัครนักศึกษาใหม่ ปี 2559 Facebook SPU Friends Facebook Turn Pro Go Admission มหาวิทยาลัยศรีปทุม