Sripatum University SPU
 
 
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อระดับปริญญาตรีมหาวิทยาลัยศรีปทุม
สอบสัมภาษณ์ผ่านรับตรงภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ปีการศึกษา 2560
ลำดับ ชื่อ-นามสกุล คณะ มหาวิทยาลัยศรีปทุม
1
นางสาวฐิรกานดา ใจบาน
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการเงิน
กรุงเทพ
2
นายบัณฑิต สิมารักษ์
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการเงิน
กรุงเทพ
3
นางสาวลลิดา ดีเจริญ
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการค้าระหว่างประเทศ
กรุงเทพ
4
นางสาวศิริพร พงษ์สภัสกุลชัย
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการค้าระหว่างประเทศ
กรุงเทพ 
5
นายนิธิกร สันต์ธนูศร
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการค้าระหว่างประเทศ
กรุงเทพ 
6
นางสาวสุชาดา ปาละสมิทธิ์
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการค้าระหว่างประเทศ
กรุงเทพ
7
นางสาวพรชิตา จงเทพ
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ
8
นางสาวจิตราพร สมีพวง
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ
9
นางสาวอรัญญา ทองรอด
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ
10
นางสาวธันยพร เทศสูงเนิน
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
กรุงเทพ
11
นางสาวภัทรรินทร์ ยุบลพันธุ์
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
กรุงเทพ 
12
นายองอาจ แต้มพิมาย
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
กรุงเทพ 
13
นางสาวธาราทิพย์ สอนสุด
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
กรุงเทพ
14
นางสาวรักษยา ตามไธสง
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ
15
นางสาวกรรณิการ์ ชนาราษฎร์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ
16
นางสาวยสุตมา ดาษดา
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ 
17
นายนนท์ นามมงคล
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ 
18
นายกษม เสนาะพิณ
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ 
19
นางสาวณัฐภาคินี จันทร์เพ็ญ
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ
20
นางสาวนัทธมน ภักดี
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาวิชาการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
กรุงเทพ
21
นางสาวปนัดดา ทุมาโต
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาวิชาการออกแบบกราฟิก
กรุงเทพ
22
นายพงศธร ใจแจ้ง
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาวิชาการออกแบบกราฟิก
กรุงเทพ
23
นายณราธิป ผิวกลม
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
24
นายชวิน ญาณผาด
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
25
นายอาลัน พิทยธาราธร
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
26
นายศาสตรา ภูจอมขาว
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
27
นางสาวอรทัย ประกอบแสง
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
28
นายปัณณพัฒน์ น้อยแสงศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
29
นางสาวพัชริดา โยวะราช
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ 
30
นายณัฎฐากร พลสวัสดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ 
31
นางสาวธัญชนก เหนี่ยวพันธ์
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
กรุงเทพ 
32
นางสาวรามนารี เพชรฤทธิ์
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
กรุงเทพ
33
นางสาวกมลทิพย์ กลิ่นปทุมทิพย์
คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
กรุงเทพ
34
นางสาวกรวรา วิเศษไสย์
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ  สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว
กรุงเทพ
35
นางสาวรัตติยา เฉิดเจือ
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาธุรกิจการบิน 
กรุงเทพ
36
นางสาวศิริญาภรณ์ มงคุณ
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาธุรกิจการบิน
กรุงเทพ 
37
นางสาววารุณี คงมั่น
วิทยาลัยนานาชาติ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ
กรุงเทพ
38
นางสาวนธิตา วังภูสิทธิ์
วิทยาลัยนานาชาติ สาขาวิชาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ
กรุงเทพ
39
นางสาวชลธิชา ขอนจันทร์
วิทยาลัยการบินและคมนาคม  สาขาวิชาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ
40
นางสาวกาญจนา ใจดี
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ
ขอนแก่น 
41
นางสาวสุกฤตา กองทุ่งมน
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ
ขอนแก่น
42
นายจิราธิวัฒน์ อาบสุวรรณ
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ
ขอนแก่น
43
นายเพ็ญเพชร ชาวดง
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ
ขอนแก่น
44
นายฉัตรพร พรมวงษ์
คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการจัดการ
ขอนแก่น
45
นางสาวปวีณา โชฎก
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
ขอนแก่น
46
นางสาววาสนา บุญสุข
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต 
ขอนแก่น
47
นางสาวณัฐกานต์ นฤพล
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
ขอนแก่น 
48
นางสาวศุภกานต์ ศิริโอด
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
ขอนแก่น 
49
นางสาวนาขวัญ สามาลา
คณะบัญชี หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
ขอนแก่น
50
นางสาวพิภัสสร คำผาลา
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาการประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด
ขอนแก่น
51
นางสาววรรณรินทร์ สุนทอง
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
ขอนแก่น
52
นายศิลปกร ป้องบ้านเรือ
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
ขอนแก่น 
53
นายธวัชชัย นามเงิน
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการแสดง 
ขอนแก่น 
54
นายศราวุธ พิสัยกุล
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการแสดง
ขอนแก่น 
55
นางสาวทรงอักษร พรมดวงศรี
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการแสดง
ขอนแก่น
56
นางสาวสิรินทรา ดีเอิบ
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการแสดง
ขอนแก่น
57
นายอรรถพล ฉิมมา
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชาศิลปะการแสดง 
ขอนแก่น
58
นางสาวจิรนันท์ รัตนวัน
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
ขอนแก่น
59
นางสาวสุนิสา ทิพมาศนานนท์
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
ขอนแก่น
60
นางสาวปวีณา ภูใบบัง
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
ขอนแก่น
61
นางสาวประกายกานต์ บุญชิต
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
ขอนแก่น
62
นายรณกร สุระเสียง
คณะนิติศาสตร์ หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต
ขอนแก่น
63
นายอภิสิทธิ์ หาญสุริย์
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ขอนแก่น
64
นายธนกร สงวนรัมย์
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ขอนแก่น
65
นายกฤษฏากรณ์ สีดำ
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ขอนแก่น 
66
นายบัณณวิชญ์ อัครเอกจีรัณธนา
คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
ขอนแก่น 
67
นางสาวผดุงขวัญ ดือขุนทด
คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
ขอนแก่น 
68
นางสาววงเดือน ทองใบ
คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
ขอนแก่น
69
นางสาวศิริทิพย์ อินทร์อิ่ม
คณะศิลปศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ
ขอนแก่น
70
นางสาววรรณา เปาะสะเกษ
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรม
ขอนแก่น
71
นางสาวพัชธิดา มนัส
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรม
ขอนแก่น
72
นายปกรณ์ หอมทอง
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรม
ขอนแก่น
73
นางสาวจารุวรรณ ยังใจ
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ  สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว
ขอนแก่น
74
นางสาวปิยะธิดา สุขังสูงเนิน
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาวิชาธุรกิจการบิน
ชลบุรี
 
Turn Pro Go Admission by SPU facebook SPU Friends LINE @Sripatum facebook SPU รับสมัคร 59