Sripatum University SPU
 
 
ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อระดับปริญญาตรีมหาวิทยาลัยศรีปทุม
สอบสัมภาษณ์ผ่านรับตรงภาคเหนือ ปีการศึกษา 2560
ลำดับ ชื่อ-นามสกุล คณะ .ศรีปทุม
1
นางสาวจงรักษ์ คำแสง
คณะบริหารธุรกิจ  สาขาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ
2
นายสรวิศ พระบำรุง
คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการ
กรุงเทพ
3
นางสาวนารีรัตน์ วรวัฒนสกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
4
นางสาวสิรีธร เจริญ
คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ 
5
นางสาวนหทัย องมล
คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการธุรกิจการบิน
กรุงเทพ 
6
นางสาวณิชารีย์ ชีวะประวัติงาม
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาดิจิทัลอาร์ตส์
กรุงเทพ
7
นางสาวณิชกานต์ มณีนิล
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาการประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด
กรุงเทพ
8
นายจีรภัทร ริยะสาร
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาการจัดการธุรกิจบริการเรือสำราญ
กรุงเทพ
9
นางสาวปวีณา บวบจิตร
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาธุรกิจการบิน
กรุงเทพ
10
นางสาวจุฑามาศ หน่อทอง
คณะบัญชี สาขาการบัญชี
กรุงเทพ
11
นายสารินทร์ ไกลถิ่น
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาธุรกิจการบิน
กรุงเทพ 
12
นางสาวปัทมา เป็นสุข
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาการจัดการธุรกิจบริการเรือสำราญ
กรุงเทพ 
13
นายธนสิน คำชู
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
กรุงเทพ
14
นายภานุพงษ์ วงศ์นวล
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาการออกแบบอินเทอร์แอคทีฟและเกม
กรุงเทพ
15
นางสาวจุฑารัตน์ สุนารักษ์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาการออกแบบภายใน
กรุงเทพ
16
นางสาวกมลวรรณ แสงคำ
วิทยาลัยการบินและคมนาคม สาขาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ 
17
นายรัฐนันท์ ใจปิน
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ 
18
นางสาวชุติมา อินทะโนน
คณะบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด
กรุงเทพ 
19
นายชัชชล วรรณา
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาคอมพิวเตอร์แอนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์
กรุงเทพ
20
นางสาวอัจฉรา มงคล
วิทยาลัยโลจิสติกส์และซัพพลายเชน สาขาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน
กรุงเทพ
21
นางสาวสุภาวิตา บูรณะกิติ
คณะนิติศาสตร์ นิติศาสตรบัณฑิต
กรุงเทพ
22
นางสาวพรยมล เนตรนภากร
คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิศวกรรมศาสตร์
กรุงเทพ
23
นายธนกฤษ คำเงิน
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ
24
นายศุภณัฐ โปธิมอย
วิทยาลัยการบินและคมนาคม สาขาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ
25
นางสาวศิรานี ก้อนแก้ว
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล
กรุงเทพ
26
นางสาววลัยพรรณ วงศ์สุขพิศาล
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาสถาปัตยกรรม
กรุงเทพ
27
นางสาวณัฏฐนิช กัลยา
วิทยาลัยการบินและคมนาคม สาขาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ
28
นางสาวณัฐณิชา กัลยา
วิทยาลัยการบินและคมนาคม สาขาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ
29
นายณัฐสิทธิ บานพับ
คณะนิติศาสตร์ นิติศาสตรบัณฑิต
กรุงเทพ 
30
นายเหมชาติ เพ็งสลุด
วิทยาลัยการบินและคมนาคม สาขาการจัดการความปลอดภัยการบิน
กรุงเทพ 
31
นางสาวมณีนุช ดรรชนีกนก
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาศิลปะการแสดง
กรุงเทพ
32
นางสาวดรุณี หล้ามา
คณะนิเทศศาสตร์ สาขาศิลปะการแสดง
กรุงเทพ
33
นางสาวธนิสร ราชศักดิ์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาการออกแบบภายใน
กรุงเทพ
34
นางสาวสุพิชฌา ใจคำแปง
คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาการออกแบบกราฟิก
กรุงเทพ
35
นางสาวกันยา ใจเปี้ย
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาการจัดการท่องเที่ยว
กรุงเทพ
36
นางสาวบุษกร น่านอูบ
คณะบริหารธุรกิจ สาขาธุรกิจระหว่างประเทศ
กรุงเทพ