Sripatum University SPU
 
ลำดับ คำนำชื่อ ชื่อ-นามสกุล คณะ สาขาวิชา
1 นาย
ธเนศ  อัศวรัตนามณี
เทคโนโลยีสารสนเทศ
วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
2
นาย
ระมิงค์  ทองเล็ก
เทคโนโลยีสารสนเทศ
วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
3
นาย
สุวรรณชาติ  เมาลี
ดิจิทัลมีเดีย
คอมพิวเตอร์แอนิเมชั่น
4
นาย
ชนุดม  เงินอนันต์
ดิจิทัลมีเดีย
ออกแบบอินเตอร์แอคทีฟและเกม
5
นางสาว
ขนิษฐา  ผู้ดี
นิเทศศาสตร์
การโฆษณา
6
นางสาว
ณัฐธิดา โพธิสง่า
นิเทศศาสตร์
การโฆษณา
7
นางสาว
ญาสุมินทร์  เจนจัด
นิเทศศาสตร์
การประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด
8
นางสาว
วาสนา  คำเทพ
นิเทศศาสตร์
การประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาด
9
นางสาว
นสินี วันต๊ะ
นิเทศศาสตร์
ภาพยนต์และสื่อดิจิทัล
10
นางสาว
ปวริศา ขีปนวัฒนา
นิเทศศาสตร์
ภาพยนต์และสื่อดิจิทัล
11
นาย
ธนบดี  วิสุทธิพันธ์
นิเทศศาสตร์
วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์
12
นาย
กิตติวรา  จักราโน
นิเทศศาสตร์
ศิลปะการแสดง
13
นางสาว
กุลนิภา  จิตรอารี
นิเทศศาสตร์
ศิลปะการแสดง
14
นาย
รัฐธรรมนูญ  ผางาม
นิเทศศาสตร์
ศิลปะการแสดง
15
นางสาว
กนกวรรณ  จันทร์ใส
นิติศาสตร์
นิติศาสตร์
16
นางสาว
จิรนันธ์  นนที
บริหารธุรกิจ
การเงิน
17
นางสาว
พรรณปพร อุดนัน
บริหารธุรกิจ
การเงิน
18
นาย
ศุภาวัฒน์  อย่างบุญ
บริหารธุรกิจ
การเงิน
19
นางสาว
ณัฐธิดา ก้านจักร
บริหารธุรกิจ
การจัดการ
20
นางสาว
รตนพร  เตจ๊ะ
บัญชี
การบัญชี
21
นางสาว
วาสนา  เตซะเลิศพนา
บัญชี
การบัญชี
22
นางสาว
จารุภัทร เครือจันทร์
วิทยาลัยโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
การจัดการโลจิสติกส์
23
นางสาว
ณพัชญา  แผ้วผุด
วิทยาลัยโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
การจัดการโลจิสติกส์
24
นางสาว
ฐิตารีย์ พลหาญ
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
การจัดการธุรกิจเรือสำราญ
25
นางสาว
นฤมล  สมบูรณ์
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
การจัดการธุรกิจเรือสำราญ
26
นางสาว
กานต์ธิดา  หญีตจันทร์
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
ธุรกิจการบิน
27
นาย
วัชรพงษ์ ต๊ะพรหม
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
ธุรกิจการบิน
28
นาย
ศรัณยู  ต้นเงิน
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
ธุรกิจการบิน
29
นางสาว
สุทธิพร  ธรรมสรณ์กูล
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ
ธุรกิจการบิน
30
นางสาว
บัณฑิตา  ดวงธิ
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมเครื่องกล
31
นาย
ภานุพงศ์   ภู่แพร
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมเครื่องกล
32
นางสาว
กฤติยา ปิงยศ
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมไฟฟ้า
33
นาย
ชิณวัฒน์  สิงห์โคตร
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมศาสตร์
34
นางสาว
ชุติมันต์  คำมะ
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมศาสตร์ยานยนต์
35
นางสาว
ณัฐนรี พูลสวัสดิ์
วิศวกรรมศาสตร์
วิศวกรรมอุตสาหการ
36
นาย
พีรวิชญ์  รัตนวงศ์
สถาปัตยกรรมศาสตร์
การออกแบบภายใน
 
Turn Pro Go Admission by SPUfacebook SPU FriendsLINE @Sripatum facebook SPU รับสมัคร 59